Geany 2.0 - en to ta_IN translation catalogue (1327 entries)

en: _Toolbar Preferences
ta_IN: கருவிப்பட்டி விருப்பத்தேர்வுகள் (_T)

en: _Hide Toolbar
ta_IN: கருவிப்பட்டி மறை (_H)

en: _Edit
ta_IN: தொகு (_E)

en: _Format
ta_IN: வடிவம் (_F)

en: I_nsert
ta_IN: செருகவும் (_n)

en: Insert _ChangeLog Entry
ta_IN: மாற்றபதிவில் நுழைவைச் செருகவும் (_C)

en: Insert _Function Description
ta_IN: செயல்பாட்டு விளக்கத்தை செருகவும் (_F)

en: Insert Mu_ltiline Comment
ta_IN: பலவரி கருத்தை செருகவும் (_l)

en: _More
ta_IN: மேலும் (_M)

en: Insert File _Header
ta_IN: கோப்பு தலைப்பைச் செருகவும் (_H)

en: Insert _GPL Notice
ta_IN: சிபிஎல் அறிவிப்பை செருகவும் (_G)

en: Insert _BSD License Notice
ta_IN: பிஎச்டி உரிம அறிவிப்பை செருகவும் (_B)

en: Insert Dat_e
ta_IN: தேதியைச் செருகவும் (_e)

en: invisible
ta_IN: கண்ணுக்கு தெரியாத

en: _Insert "include <...>"
ta_IN: "include <...>" செருகவும் (_I)

en: Insert Alternative _White Space
ta_IN: மாற்று இடைவெளியைச் செருகவும் (_w)

en: _Search
ta_IN: தேடல் (_S)

en: Open Selected F_ile
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பைத் திற (_i)

en: Find _Usage
ta_IN: பயன்பாட்டைக் கண்டறியவும் (_U)

en: Find _Document Usage
ta_IN: ஆவண பயன்பாட்டைக் கண்டறியவும் (_D)

en: Go to Symbol Defini_tion
ta_IN: குறியீட்டு வரையறைக்குச் செல்லவும் (_t)

en: Conte_xt Action
ta_IN: சூழல் செயல் (_x)

note: Column legend: *   [0] = Filetype constant (GEANY_FILETYPES_*) *   [1] = CTags parser (TM_PARSER_*) *   [2] = Non-translated filetype name (*not* label for display) *   [3] = Translatable human filetype title prefix or NULL to use [2] *   [4] = Title type (TITLE_*) constant (ex. TITLE_SOURCE_FILE is
en: None
ta_IN: எதுவுமில்லை

en: Basic
ta_IN: அடிப்படை

en: Current chars
ta_IN: தற்போதைய எழுத்துக்கள்

en: Match braces
ta_IN: இணை அடைப்புக்குறிப்புகள்

en: Left
ta_IN: இடது

en: Right
ta_IN: வலது

en: Top
ta_IN: மேலே

en: Bottom
ta_IN: கீழே

en: Preferences
ta_IN: விருப்பத்தேர்வுகள்

en: Load files from the last session
ta_IN: கடைசி அமர்விலிருந்து கோப்புகளை ஏற்றவும்

en: Opens at startup the files from the last session
ta_IN: கடைசி அமர்விலிருந்து கோப்புகளைத் தொடங்குகிறது

en: Load virtual terminal support
ta_IN: மெய்நிகர் முனைய ஆதரவை ஏற்றவும்

en: Whether the virtual terminal emulation (VTE) should be loaded at startup, disable it if you do not need it
ta_IN: மெய்நிகர் முனைய முன்மாதிரி (மெமுமு) தொடக்கத்தில் ஏற்றப்பட வேண்டுமா, உங்களுக்குத் தேவையில்லை என்றால் அதை முடக்கு

en: Enable plugin support
ta_IN: சொருகி ஆதரவை இயக்கு

en: <b>Startup</b>
ta_IN: <b> தொடங்கு </b>

en: Save window size
ta_IN: சாளர அளவை சேமி

en: Saves the window size and restores it at the start
ta_IN: சாளர அளவைச் சேமித்து தொடக்கத்தில் மீட்டெடுக்கிறது

en: Save window position
ta_IN: சாளர நிலையை சேமி

en: Saves the window position and restores it at the start
ta_IN: சாளர நிலையை சேமித்து தொடக்கத்தில் அதை மீட்டெடுக்கிறது

en: Confirm exit
ta_IN: வெளியேறுவதை உறுதிப்படுத்தவும்

en: Shows a confirmation dialog on exit
ta_IN: வெளியேறும்போது உறுதிப்படுத்தல் உரையாடலைக் காட்டுகிறது

en: <b>Shutdown</b>
ta_IN: <b> பணிநிறுத்தம் </b>

en: Startup path:
ta_IN: தொடக்க பாதை:

en: Path to start in when opening or saving files. Must be an absolute path.
ta_IN: கோப்புகளைத் திறக்கும்போது அல்லது சேமிக்கும்போது தொடங்குவதற்கான பாதை. ஒரு முழுமையான பாதையாக இருக்க வேண்டும்.

en: Project files:
ta_IN: திட்ட கோப்புகள்:

en: Path to start in when opening project files
ta_IN: திட்டக் கோப்புகளைத் திறக்கும்போது தொடங்குவதற்கான பாதை

en: Extra plugin path:
ta_IN: கூடுதல் சொருகி பாதை:

en: Geany looks by default in the global installation path and in the configuration directory. The path entered here will be searched additionally for plugins. Leave blank to disable.
ta_IN: சீனி இயல்புநிலையாக உலகளாவிய நிறுவல் பாதையிலும் உள்ளமைவு கோப்பகத்திலும் தேடுகிறது. இங்கே உள்ளிடப்பட்ட பாதை செருகுநிரல்களுக்கு கூடுதலாக தேடப்படும். முடக்க காலியாக விடவும்.

en: <b>Paths</b>
ta_IN: <b> பாதைகள் </b>

en: Startup
ta_IN: தொடங்கு

en: Beep on errors or when compilation has finished
ta_IN: பிழைகள் அல்லது தொகுப்பு முடிந்ததும் சத்தமிடு

en: Whether to beep if an error occurred or when the compilation process has finished
ta_IN: பிழை ஏற்பட்டால் அல்லது தொகுப்பு செயல்முறை முடிந்ததும் சத்தமிட வேண்டுமா

en: Switch to status message list at new message
ta_IN: புதிய செய்தியில் நிலை செய்தி பட்டியலுக்கு மாறவும்

en: Switch to the status message tab (in the notebook window at the bottom) if a new status message arrives
ta_IN: புதிய நிலை செய்தி வந்தால் நிலை செய்தி தாவலுக்கு (கீழே உள்ள புத்தக சாளரத்தில்) மாறவும்

en: Suppress status messages in the status bar
ta_IN: நிலை பட்டியில் நிலை செய்திகளை அடக்கு

en: Removes all messages from the status bar. The messages are still displayed in the status messages window.
ta_IN: அனைத்து செய்திகளையும் நிலை பட்டியில் இருந்து நீக்குகிறது. நிலை செய்திகள் சாளரத்தில் செய்திகள் இன்னும் காட்டப்படும்.

en: Auto-focus widgets (focus follows mouse)
ta_IN: தானாக விட்கெட்கள்மீது குவி (குவி சுட்டியைப் பின்பற்றுகிறது)

en: Gives the focus automatically to widgets below the mouse cursor. Works for the main editor widget, the scribble, the toolbar search and goto line fields and the VTE.
ta_IN: சுட்டிக்குக் கீழே உள்ள விட்கெட்களுக்கு தானாகவே குவி செலுத்துகிறது. முக்கிய திருத்தி விட்கெட், அந்த கிறுக்கியில், கருவிப்பட்டி தேடல் மற்றும் வரிகளங்களுக்கு செல்லவும் மற்றும் மெமுமு.

en: <b>Miscellaneous</b>
ta_IN: <b> மற்றவை </b>

en: Always wrap search
ta_IN: எப்போதும் மடக்கி தேடு

en: Always wrap search around the document
ta_IN: எப்போதும் ஆவணத்தை சுற்றி தேடுங்கள்

en: Hide the Find dialog
ta_IN: கண்டுபிடி உரையாடலை மறை

en: Hide the Find dialog after clicking Find Next/Previous
ta_IN: அடுத்த/முந்தையதைக் சொடுக்கம் செய்த பிறகு கண்டுபிடி உரையாடலை மறை

en: Use the current word under the cursor for Find dialogs
ta_IN: கண்டுபிடி உரையாடல்களுக்கு சுட்டியின் கீழ் தற்போதைய சொல்லைப் பயன்படுத்தவும்

en: Use current word under the cursor when opening the Find, Find in Files or Replace dialog and there is no selection
ta_IN: கண்டுபிடிப்பு, கோப்புகளில் கண்டுபிடி அல்லது உரையாடலை மாற்றும்போது சுட்டின் கீழ் தற்போதைய சொல்லைப் பயன்படுத்தவும், தேர்வு இல்லை

en: Use the current file's directory for Find in Files
ta_IN: கோப்புகளில் கண்டுபிடிக்க தற்போதைய கோப்பின் கோப்பகத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: <b>Search</b>
ta_IN: <b> தேடல் </b>

en: Store project file inside the project base directory
ta_IN: திட்டக் கோப்பை திட்ட அடிப்படை கோப்பகத்திற்குள் சேமி

en: When enabled, a project file is stored by default inside the project base directory when creating new projects instead of one directory above the base directory. You can still change the path of the project file in the New Project dialog.
ta_IN: இயக்கப்பட்டால், அடிப்படை கோப்பகத்திற்கு மேலே ஒரு கோப்பகத்திற்கு பதிலாக புதிய திட்டங்களை உருவாக்கும்போது திட்ட அடிப்படை கோப்பகத்திற்குள் ஒரு திட்ட கோப்பு இயல்புநிலையாக சேமிக்கப்படுகிறது. மேலும் புதிய திட்ட உரையாடலில் திட்டக் கோப்பின் பாதையை நீங்கள் மாற்றலாம்.

en: <b>Projects</b>
ta_IN: <b> திட்டங்கள் </b>

en: Miscellaneous
ta_IN: மற்றவை

note: TODO Find a better way to map the current notebook page to the * corresponding chapter in the documentation, comparing translatable * strings is easy to break. Maybe attach an identifying string to the * tab label object.
en: General
ta_IN: பொது

en: Show symbol list
ta_IN: குறியீட்டு பட்டியலைக் காட்டு

en: Toggle the symbol list on and off
ta_IN: குறியீட்டு பட்டியலை இயக்கு முடக்கு

en: Default symbol sorting mode
ta_IN: இயல்புநிலை குறியீடு வரிசையாக்க பயன்முறை

en: Default sorting mode:
ta_IN: இயல்புநிலை வரிசையாக்க பயன்முறை:

en: Name
ta_IN: பெயர்

en: Appearance
ta_IN: தோற்றம்

en: Show documents list
ta_IN: ஆவணங்கள் பட்டியலைக் காட்டு

en: Toggle the documents list on and off
ta_IN: ஆவணங்கள் பட்டியலை இயக்கு முடக்கு

en: Show sidebar
ta_IN: பக்கப்பட்டியைக் காட்டு

en: Position:
ta_IN: நிலை:

en: <b>Sidebar</b>
ta_IN: <b> பக்கப்பட்டி </b>

en: <b>Message window</b>
ta_IN: <b> செய்தி சாளரம் </b>

en: Symbol list:
ta_IN: சின்னம் பட்டியல்:

en: Message window:
ta_IN: செய்தி சாளரம்:

en: Editor:
ta_IN: ஆசிரியர்:

en: Sets the font for the message window
ta_IN: செய்தி சாளரத்திற்கான எழுத்துருவை அமைக்கிறது

en: Sets the font for the symbol list
ta_IN: குறியீட்டு பட்டியலுக்கான எழுத்துருவை அமைக்கிறது

en: Sets the editor font
ta_IN: திருத்தி எழுத்துருவை அமைக்கிறது

en: <b>Fonts</b>
ta_IN: <b> எழுத்துருக்கள் </b>

en: Show status bar
ta_IN: நிலை பட்டியைக் காட்டு

en: Whether to show the status bar at the bottom of the main window
ta_IN: முக்கிய சாளரத்தின் அடிப்பகுதியில் நிலை பட்டியைக் காட்டலாமா?

en: Interface
ta_IN: இடைமுகம்

en: Show editor tabs
ta_IN: ஆசிரியர் தாவல்களைக் காட்டு

en: Show close buttons
ta_IN: மூடு பொத்தான்களைக் காட்டு

en: Shows a small cross button in the file tabs to easily close files when clicking on it (requires restart of Geany)
ta_IN: கோப்புகளை சொடுக்கு போது எளிதாக மூடுவதற்கு கோப்பு தாவல்களில் ஒரு சிறிய குறுக்கு பொத்தானைக் காட்டுகிறது (சீனியின் மறுதொடக்கம் தேவை)

en: Placement of new file tabs:
ta_IN: புதிய கோப்பு தாவல்களின் இடம்:

en: File tabs will be placed on the left of the notebook
ta_IN: கோப்பு தாவல்கள் புத்தகத்தின் இடதுபுறத்தில் வைக்கப்படும்

en: File tabs will be placed on the right of the notebook
ta_IN: கோப்பு தாவல்கள் புத்தகத்தின் வலதுபுறத்தில் வைக்கப்படும்

en: Next to current
ta_IN: மின்னோட்டத்திற்கு அடுத்து

en: Whether to place file tabs next to the current tab rather than at the edges of the notebook
ta_IN: புத்தகத்தின் விளிம்புகளைக் காட்டிலும் தற்போதைய தாவலுக்கு அடுத்ததாக கோப்பு தாவல்களை வைக்க வேண்டுமா?

en: Double-clicking hides all additional widgets
ta_IN: இரட்டை சொடுக்கம் அனைத்து கூடுதல் விட்கெட்களையும் மறைக்கிறது

en: Calls the View->Toggle All Additional Widgets command
ta_IN: பார்வையை அழைக்கிறது-> அனைத்து கூடுதல் விட்கெட்டுகள் கட்டளையையும் மாற்றவும்

en: Switch to last used document after closing a tab
ta_IN: தாவலை மூடிய பிறகு கடைசியாக பயன்படுத்தப்பட்ட ஆவணத்திற்கு மாறவும்

en: Set limit on visible characters in tab label.
ta_IN: தாவல் சிட்டையில் புலப்படும் எழுத்துக்களில் வரம்பை அமை.

en: Tab label length:
ta_IN: தாவல் சிட்டை நீளம்:

en: Characters to be visible on the tab label of the file.
ta_IN: கோப்பின் தாவல் சிட்டையில் காணப்பட வேண்டிய எழுத்துக்கள்.

en: <b>Editor tabs</b>
ta_IN: <b> திருத்தி தாவல்கள் </b>

en: Sidebar:
ta_IN: பக்கப்பட்டி:

en: <b>Tab positions</b>
ta_IN: <b> தாவல் நிலைகள் </b>

en: Notebook tabs
ta_IN: புத்தக தாவல்கள்

en: Show t_oolbar
ta_IN: கருவிப்பட்டியைக் காட்டு (_o)

en: _Append toolbar to the menu
ta_IN: பட்டியலுக்கு கருவிப்பட்டியை சேர் (_A)

en: Pack the toolbar to the main menu to save vertical space
ta_IN: செங்குத்து இடத்தை சேமிக்க கருவிப்பட்டியை முக்கிய பட்டியலில் கட்டவும்

en: Customize Toolbar
ta_IN: கருவிப்பட்டியைத் தனிப்பயனாக்குங்கள்

en: System _default
ta_IN: கணினி இயல்புநிலை(_d)

en: Images _and text
ta_IN: படங்கள் மற்றும் உரை (_a)

en: _Images only
ta_IN: காட்சிகள் மட்டுமே (_I)

en: _Text only
ta_IN: உரை மட்டுமே (_T)

en: <b>Icon style</b>
ta_IN: <b> படவுரு பாணி </b>

en: S_ystem default
ta_IN: கணினி இயல்புநிலை (_y)

en: _Small icons
ta_IN: சிறிய படவுருகள் (_S)

en: _Very small icons
ta_IN: மிகச் சிறிய படவுருகள் (_V)

en: _Large icons
ta_IN: பெரிய படவுருகள் (_L)

en: <b>Icon size</b>
ta_IN: <b> படவுரு அளவு </b>

en: <b>Toolbar</b>
ta_IN: <b> கருவிப்பட்டி </b>

en: Toolbar
ta_IN: கருவிப்பட்டி

en: Line wrapping
ta_IN: வரி மடக்குதல்

en: Wrap the line at the window border and continue it on the next line. Note: line wrapping has a high performance cost for large documents so should be disabled on slow machines.
ta_IN: சாளர எல்லையில் வரியை மடி, அடுத்த வரியில் தொடரவும். குறிப்பு: வரி மடக்குதல் பெரிய ஆவணங்களுக்கு அதிக செயல்திறன் செலவைக் கொண்டுள்ளது, எனவே மெதுவான இயந்திரங்களில் முடக்கப்பட வேண்டும்.

en: "Smart" home key
ta_IN: "அறிவாளி" வீட்டு விசை

en: When "smart" home is enabled, the HOME key will move the caret to the first non-blank character of the line, unless it is already there, it moves to the very beginning of the line. When this feature is disabled, the HOME key always moves the caret to the start of the current line, regardless of its current position.
ta_IN: "அறிவாளி" வீடு இயக்கப்பட்டிருக்கும் போது, வீட்டு விசை கீட்டேட்டை வரியின் முதல் வெற்று அல்லாத தன்மைக்கு நகர்த்தும், அது ஏற்கனவே இல்லாவிட்டால், அது வரியின் தொடக்கத்திற்கு நகரும். இந்த நற்பொருத்தம் முடக்கப்படும்போது, வீட்டு விசை எப்போதும் அதன் தற்போதைய நிலையைப் பொருட்படுத்தாமல், தற்போதைய வரியின் தொடக்கத்திற்கு நகர்த்துகிறது.

en: Disable Drag and Drop
ta_IN: இழுத்து விடுவது முடக்கு

en: Disable drag and drop completely in the editor window so you can't drag and drop any selections within or outside of the editor window
ta_IN: திருத்தி சாளரத்தில் இழுத்து விடுவது முழுவதுமாக கைவிடவும், எனவே திருத்தி சாளரத்திற்குள் அல்லது வெளியே எந்த தேர்வுகளையும் இழுத்து விட முடியாது

en: Code folding
ta_IN: குறியீடு மடிப்பு

en: Fold/unfold all children of a fold point
ta_IN: ஒரு மடங்கு புள்ளியின் அனைத்து குழந்தைகளையும் மடியுங்கள்/விரிவாக்குங்கள்

en: Fold or unfold all children of a fold point. By pressing the Shift key while clicking on a fold symbol the contrary behavior is used.
ta_IN: ஒரு மடங்கு புள்ளியின் அனைத்து குழந்தைகளையும் மடி அல்லது விரிவாக்கு. ஒரு மடங்கு குறியை சொடுக்கும் போது மாற்று விசையை அழுத்துவதன் மூலம் மாறாக நடத்தை பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: Use indicators to show compile errors
ta_IN: தொகுத்தல் பிழைகளைக் காட்ட குறிகாட்டிகளைப் பயன்படுத்தவும்

en: Whether to use indicators (a squiggly underline) to highlight the lines where the compiler found a warning or an error
ta_IN: தொகுப்பி ஒரு எச்சரிக்கை அல்லது பிழையைக் கண்டறிந்த வரிகளை முன்னிலைப்படுத்த குறிகாட்டிகளை (ஒரு மோசமான அடிக்கோடிட்டு) பயன்படுத்தலாமா என்பது

en: Newline strips trailing spaces
ta_IN: புதியவரி மீதமுள்ள இடங்களை நீக்குகிறது

en: Enable newline to strip the trailing spaces on the previous line
ta_IN: முந்தைய வரியில் பின்தங்கிய இடங்களை அகற்ற புதிய வரியை இயக்கு

en: Line breaking column:
ta_IN: வரி உடைக்கும் நெடுவரிசை:

en: Comment toggle marker:
ta_IN: கருத்துரை மாற்றவும்:

en: A string which is added when toggling a line comment in a source file, it is used to mark the comment as toggled.
ta_IN: ஒரு மூல கோப்பில் ஒரு வரி கருத்தை மாற்றும்போது சேர்க்கப்படும் ஒரு சரம், கருத்தை மாற்றியமைத்ததாகக் குறிக்க இது பயன்படுத்தப்படுகிறது.

en: <b>Features</b>
ta_IN: <b> நற்பொருத்தங்கள் </b>

en: Disabled
ta_IN: முடக்கப்பட்டது

en: Do not show virtual spaces
ta_IN: மெய்நிகர் இடங்களைக் காட்ட வேண்டாம்

en: Only for rectangular selections
ta_IN: செவ்வக தேர்வுகளுக்கு மட்டுமே

en: Only show virtual spaces beyond the end of lines when drawing a rectangular selection
ta_IN: செவ்வக தேர்வை வரையும்போது வரிகளின் முடிவிற்கு அப்பால் மெய்நிகர் இடைவெளிகளைக் காண்பி

en: Always
ta_IN: எப்போதும்

en: Always show virtual spaces beyond the end of lines
ta_IN: வரிகளின் முடிவிற்கு அப்பால் எப்போதும் மெய்நிகர் இடைவெளிகளைக் காட்டுங்கள்

en: <b>Virtual spaces</b>
ta_IN: <b> மெய்நிகர் இடங்கள் </b>

en: Features
ta_IN: நற்பொருத்தங்கள்

en: Note: To apply these settings to all currently open documents, use <i>Project->Apply Default Indentation</i>.
ta_IN: குறிப்பு: தற்போது திறந்த அனைத்து ஆவணங்களுக்கும் இந்த அமைப்புகளைப் பயன்படுத்த, <i> திட்டம்-> இயல்புநிலை உள்தள்ளலைப் பயன்படுத்துங்கள் </i>.

en: _Width:
ta_IN: அகலம்:(_W)

en: The width in chars of a single indent
ta_IN: ஒற்றை உள்தள்ளலின் எழுத்துகளில் அகலம்

en: Auto-indent _mode:
ta_IN: தானி-உள்தள்ளல் முறை: (_m)

en: Detect type from file
ta_IN: கோப்பிலிருந்து வகையைக் கண்டறியவும்

en: Whether to detect the indentation type from file contents when a file is opened
ta_IN: ஒரு கோப்பு திறக்கப்படும்போது கோப்பு உள்ளடக்கங்களிலிருந்து உள்தள்ளல் வகையை கண்டறிய வேண்டுமா?

en: T_abs and spaces
ta_IN: தாவல்கள் மற்றும் இடைவெளிகள் (_a)

en: Use spaces if the total indent is less than the tab width, otherwise use both
ta_IN: மொத்த உள்தள்ளல் தாவல் அகலத்தை விட குறைவாக இருந்தால் இடங்களைப் பயன்படுத்தவும், இல்லையெனில் இரண்டையும் பயன்படுத்தவும்

en: _Spaces
ta_IN: இடைவெளிகள் (_S)

en: Use spaces when inserting indentation
ta_IN: உள்தள்ளலைச் செருகும்போது இடைவெளிகளைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: _Tabs
ta_IN: தாவல்கள் (_T)

en: Use one tab per indent
ta_IN: ஒரு உள்தள்ளலுக்கு ஒரு தாவலைப் பயன்படுத்தவும்

en: Detect width from file
ta_IN: கோப்பிலிருந்து அகலத்தைக் கண்டறியவும்

en: Whether to detect the indentation width from file contents when a file is opened
ta_IN: ஒரு கோப்பு திறக்கப்படும்போது கோப்பு உள்ளடக்கங்களிலிருந்து உள்தள்ளல் அகலத்தைக் கண்டறிய வேண்டுமா?

en: Type:
ta_IN: தட்டச்சு:

en: Tab _key indents
ta_IN: தாவல் முக்கிய உள்தள்ளல்கள் (_k)

en: Pressing tab/shift-tab indents/unindents instead of inserting a tab character
ta_IN: தாவல் எழுத்தை செருகுவதற்கு பதிலாக தாவல்/மாற்று-தாவல் உள்தள்ளல்/வெளிதள்ளலை செய்கிறது

en: _Backspace key unindents
ta_IN: பின்வெளி விசை உள்தள்ளல் (_B)

en: With the cursor in the indentation, pressing backspace unindents instead of deleting one character
ta_IN: உள்தள்ளலில் சுட்டியுடன், ஒரு எழுத்தை நீக்குவதற்கு பதிலாக பின்வெளி வெளித்தள்ளுகிறது

en: <b>Indentation</b>
ta_IN: <b> உள்தள்ளல் </b>

en: Indentation
ta_IN: உள்தள்ளல்

en: Snippet completion
ta_IN: துணுக்கை நிறைவு

en: Type a defined short character sequence and complete it to a more complex string using a single keypress
ta_IN: வரையறுக்கப்பட்ட குறுகிய எழுத்து வரிசையைத் தட்டச்சு செய்து, ஒற்றை விசையைப் பயன்படுத்தி மிகவும் சிக்கலான சரத்திற்கு முடி

en: XML/HTML tag auto-closing
ta_IN: எஃசுஎம்எல்/உஉகுமொ குறி தானி மூடு

en: Insert matching closing tag for XML/HTML
ta_IN: எஃசுஎம்எல்/உஉகுமொ உடன் பொருந்தக்கூடிய நிறைவு குறிச்சொல்லைச் செருகவும்

en: Automatic continuation of multi-line comments
ta_IN: பல வரி கருத்துகளின் தானியங்கி தொடர்ச்சி

en: Continue automatically multi-line comments in languages like C, C++ and Java when a new line is entered inside such a comment
ta_IN: சி, சி++ மற்றும் சாவா போன்ற மொழிகளில் தானாக பல வரி கருத்துகளைத் தொடரவும், அத்தகைய கருத்துக்குள் ஒரு புதிய வரி உள்ளிடப்படும்போது

en: Autocomplete symbols
ta_IN: தன்னியக்கவியல் குறியிடுகள்

en: Automatic completion of known symbols in open files (function names, global variables, ...)
ta_IN: திறந்த கோப்புகளில் அறியப்பட்ட குறிகளை தானாக நிறைவு செய்தல் (செயல்பாட்டு பெயர்கள், உலகளாவிய மாறிகள், ...)

en: Autocomplete all words in document
ta_IN: ஆவணத்தில் உள்ள அனைத்து சொற்களையும் தன்னியக்கமாக்குங்கள்

en: Drop rest of word on completion
ta_IN: முடிந்ததும் மீதமுள்ள சொல்லை விடுங்கள்

en: Max. symbol name suggestions:
ta_IN: அதிகபட்சம். குறியீட்டு பெயர் பரிந்துரைகள்:

en: Completion list height:
ta_IN: நிறைவு பட்டியல் உயரம்:

en: Characters to type for autocompletion:
ta_IN: தன்னியக்கவியல் தட்டச்சு செய்ய வேண்டிய எழுத்துக்கள்:

en: The amount of characters which are necessary to show the symbol autocompletion list
ta_IN: குறியீட்டு தன்னியக்கவியல் பட்டியலைக் காட்ட தேவையான எழுத்துக்களின் அளவு

en: Display height in rows for the autocompletion list
ta_IN: தன்னியக்கவியல் பட்டியலுக்கான வரிசைகளில் உயரத்தைக் காண்பி

en: Maximum number of entries to display in the autocompletion list
ta_IN: தன்னியக்கவியல் பட்டியலில் காண்பிக்க அதிகபட்ச உள்ளீடுகளின் எண்ணிக்கை

en: Symbol list update frequency:
ta_IN: குறியீட்டு பட்டியல் புதுப்பிப்பு அதிர்வெண்:

en: Minimal delay (in milliseconds) between two automatic updates of the symbol list. Note that a too short delay may have performance impact, especially with large files. A delay of 0 disables real-time updates.
ta_IN: குறியீட்டு பட்டியலின் இரண்டு தானியங்கி புதுப்பிப்புகளுக்கு இடையில் குறைந்தபட்ச தாமதம் (மில்லி விநாடிகளில்). மிகக் குறுகிய தாமதம் செயல்திறன் தாக்கத்தை ஏற்படுத்தக்கூடும் என்பதை நினைவில் கொள்க, குறிப்பாக பெரிய கோப்புகளுடன். 0 இன் தாமதம் நிகழ்நேர புதுப்பிப்புகளை முடக்குகிறது.

en: <b>Completions</b>
ta_IN: <b> நிறைவுகள் </b>

en: Parenthesis ( )
ta_IN: அடைப்புக்குறி ())

en: Auto-close parenthesis when typing an opening one
ta_IN: தொடக்க ஒன்றை தட்டச்சு செய்யும் போது தானாக மூடு அடைப்புக்குறிப்பு

en: Curly brackets { }
ta_IN: சுருள் அடைப்புக்குறிகள் {}

en: Auto-close curly bracket when typing an opening one
ta_IN: தொடக்க ஒன்றை தட்டச்சு செய்யும் போது தானாக மூடு சுருள் அடைப்புக்குறி

en: Square brackets [ ]
ta_IN: சதுர அடைப்புக்குறிப்புகள் []

en: Auto-close square-bracket when typing an opening one
ta_IN: தொடக்க ஒன்றை தட்டச்சு செய்யும் போது தானாக மூடு சதுர-அடைப்புக்குறிப்பு

en: Single quotes ' '
ta_IN: ஒற்றை மேற்கோள்கள் ' '

en: Auto-close single quote when typing an opening one
ta_IN: தொடக்க ஒன்றை தட்டச்சு செய்யும் போது ஒற்றை மேற்கோளை தானாக மூடு

en: Double quotes " "
ta_IN: இரட்டை மேற்கோள்கள் " "

en: Auto-close double quote when typing an opening one
ta_IN: தொடக்க ஒன்றை தட்டச்சு செய்யும் போது தானாக மூடு இரட்டை மேற்கோள்

en: <b>Auto-close quotes and brackets</b>
ta_IN: <b> தானாக மூடு மேற்கோள்கள் மற்றும் அடைப்புக்குறிகள் </b>

en: Completions
ta_IN: நிறைவு

en: Invert syntax highlighting colors
ta_IN: தலைகீழ் தொடரியல் வண்ணங்களை சிறப்பிக்கும்

en: Invert all colors, by default using white text on a black background
ta_IN: கருப்பு பின்னணியில் வெள்ளை உரையைப் பயன்படுத்தி இயல்பாகவே எல்லா வண்ணங்களையும் தலைகீழாக மாற்றவும்

en: Show indentation guides
ta_IN: உள்தள்ளல் வழிகாட்டிகளைக் காட்டு

en: Shows small dotted lines to help you to use the right indentation
ta_IN: சரியான உள்தள்ளலைப் பயன்படுத்த உங்களுக்கு உதவ சிறிய புள்ளியிடப்பட்ட வரிகளைக் காட்டுகிறது

en: Show white space
ta_IN: வெள்ளை இடத்தைக் காட்டு

en: Marks spaces with dots and tabs with arrows
ta_IN: அம்புகளுடன் புள்ளிகள் மற்றும் தாவல்களுடன் இடங்களைக் குறிக்கிறது

en: Show line endings
ta_IN: வரி முடிவுகளைக் காட்டு

en: Shows the line ending character
ta_IN: வரி முடிவடையும் தன்மையைக் காட்டுகிறது

en: Show only non-default line endings
ta_IN: வீழ்ச்சி அல்லாத வரி முடிவுகளை மட்டுமே காட்டு

en: Shows line ending characters only when they differ from the file default line ending character
ta_IN: கோப்பு இயல்புநிலை வரி முடிவு எழுத்திலிருந்து வேறுபடும்போது மட்டுமே வரி முடிவடையும் எழுத்துக்கள் காட்டுகின்றன

en: Show line numbers
ta_IN: வரி எண்களைக் காட்டு

en: Shows or hides the Line Number margin
ta_IN: வரி எண் விளிம்பைக் காட்டுகிறது அல்லது மறைக்கிறது

en: Show markers margin
ta_IN: குறிப்பான்கள் விளிம்பைக் காட்டு

en: Shows or hides the small margin right of the line numbers, which is used to mark lines
ta_IN: வரி எண்களின் சிறிய விளிம்பு வலதுபுறத்தைக் காட்டுகிறது அல்லது மறைக்கிறது, இது கோடுகளைக் குறிக்கப் பயன்படுகிறது

en: Stop scrolling at last line
ta_IN: கடைசி வரியில் உருட்டுதலை நிறுத்துங்கள்

en: Whether to stop scrolling one page past the last line of a document
ta_IN: ஒரு ஆவணத்தின் கடைசி வரியைக் கடந்த ஒரு பக்கத்தை உருட்டுதலை நிறுத்த வேண்டுமா?

en: Lines visible _around the cursor:
ta_IN: சுட்டியை சுற்றி கோடுகள் தெரியும்: (_a)

en: <b>Display</b>
ta_IN: <b> காட்சி </b>

en: Column:
ta_IN: நெடுவரிசை:

en: Color:
ta_IN: வண்ணம்:

en: Sets the color of the long line marker
ta_IN: நீண்ட வரி மார்க்கரின் வண்ணத்தை அமைக்கிறது

en: Color Chooser
ta_IN: வண்ண தேர்வாளர்

en: The long line marker is a thin vertical line in the editor, it helps to mark long lines, or as a hint to break the line. Set this value to a value greater than 0 to specify the column where it should appear.
ta_IN: நீண்ட வரி குறிப்பான் திருத்தியில் ஒரு மெல்லிய செங்குத்து கோடு, இது நீண்ட வரிகளைக் குறிக்க உதவுகிறது அல்லது வரியை உடைக்க ஒரு குறிப்பாக உதவுகிறது. இந்த மதிப்பை 0 ஐ விட அதிகமான மதிப்புக்கு அமை.

en: Line
ta_IN: வரி

en: Prints a vertical line in the editor window at the given cursor position (see below)
ta_IN: கொடுக்கப்பட்ட கர்சர் நிலையில் திருத்தி சாளரத்தில் செங்குத்து கோட்டை அச்சிடுகிறது (கீழே காண்க)

en: Background
ta_IN: பின்னணி

en: The background color of characters after the given cursor position (see below) changed to the color set below, (this is recommended if you use proportional fonts)
ta_IN: கொடுக்கப்பட்ட கர்சர் நிலைக்குப் பிறகு எழுத்துகளின் பின்னணி நிறம் (கீழே காண்க) கீழே உள்ள வண்ணத்திற்கு மாற்றப்பட்டது, (நீங்கள் விகிதாசார எழுத்துருக்களைப் பயன்படுத்தினால் இது பரிந்துரைக்கப்படுகிறது)

en: Enabled
ta_IN: இயக்கப்பட்டது

en: <b>Long line marker</b>
ta_IN: <b> நீண்ட வரி குறிப்பான் </b>

en: Show in markers margin
ta_IN: குறிப்பான்கள் விளிம்பில் காட்டு

en: Show as underline indicators
ta_IN: அடிக்கோடிட்ட குறிகாட்டிகளாகக் காட்டவும்

en: <b>Change History</b>
ta_IN: <b> வரலாற்றை மாற்றவும் </b>

en: Display
ta_IN: காட்சி

en: Editor
ta_IN: திருத்தி

en: Open new documents from the command-line
ta_IN: கட்டளை வரியிலிருந்து புதிய ஆவணங்களைத் திற

en: Create a new file for each command-line filename that doesn't exist
ta_IN: இல்லாத ஒவ்வொரு கட்டளை-வரி கோப்பு பெயருக்கும் ஒரு புதிய கோப்பை உருவாக்கு

en: Default end of line characters:
ta_IN: வரி எழுத்துகளின் இயல்புநிலை முடிவு:

en: <b>New files</b>
ta_IN: <b> புதிய கோப்புகள் </b>

en: Default encoding (new files):
ta_IN: இயல்புநிலை குறியாக்கம் (புதிய கோப்புகள்):

en: Sets the default encoding for newly created files
ta_IN: புதிதாக உருவாக்கப்பட்ட கோப்புகளுக்கான இயல்புநிலை குறியாக்கத்தை அமைக்கிறது

en: Default encoding (existing non-Unicode files):
ta_IN: இயல்புநிலை குறியாக்கம் (ஏற்கனவே உள்ள ஒருங்குறி அல்லாத கோப்புகள்):

en: Sets the default encoding for opening existing non-Unicode files
ta_IN: தற்போதுள்ள ஒருங்குறி அல்லாத கோப்புகளைத் திறப்பதற்கான இயல்புநிலை குறியாக்கத்தை அமைக்கிறது

en: <b>Encodings</b>
ta_IN: <b> குறியாக்கங்கள் </b>

en: Ensure new line at file end
ta_IN: கோப்பு முடிவில் புதிய வரியை உறுதிசெய்க

en: Ensures that at the end of the file is a new line
ta_IN: கோப்பின் முடிவில் ஒரு புதிய வரி இருப்பதை உறுதி செய்கிறது

en: Ensure consistent line endings
ta_IN: நிலையான வரி முடிவுகளை உறுதிசெய்க

en: Ensures that newline characters always get converted before saving, avoiding mixed line endings in the same file
ta_IN: ஒரே கோப்பில் கலப்பு வரி முடிவுகளைத் தவிர்த்து, சேமிப்பதற்கு முன்பு புதிய எழுத்துக்கள் எப்போதும் மாற்றப்படுவதை உறுதி செய்கிறது

en: Strip trailing spaces and tabs
ta_IN: பின்தங்கிய இடங்கள் மற்றும் தாவல்களை நீக்கு

en: Removes trailing spaces and tabs at the end of lines
ta_IN: கோடுகளின் முடிவில் பின்தங்கிய இடங்கள் மற்றும் தாவல்களை நீக்குகிறது

en: Replace tabs with space
ta_IN: தாவல்களை இடத்துடன் மாற்றவும்

en: Replaces all tabs in document with spaces
ta_IN: ஆவணத்தில் உள்ள அனைத்து தாவல்களையும் இடைவெளிகளுடன் மாற்றுகிறது

en: <b>Saving files</b>
ta_IN: <b> கோப்புகளைச் சேமித்தல் </b>

en: Recent files list length:
ta_IN: சமீபத்திய கோப்புகள் பட்டியல் நீளம்:

en: Specifies the number of files which are stored in the Recent files list
ta_IN: சமீபத்திய கோப்புகள் பட்டியலில் சேமிக்கப்பட்டுள்ள கோப்புகளின் எண்ணிக்கையைக் குறிப்பிடுகிறது

en: Disk check timeout:
ta_IN: வட்டு சோதனை நேரம் முடிந்தது:

en: How often to check for changes to document files on disk, in seconds. Zero disables checking.
ta_IN: வட்டில் ஆவணக் கோப்புகளில் மாற்றங்களை எவ்வளவு அடிக்கடி சரிபார்க்க வேண்டும். சுழியம் சரிபார்ப்பை முடக்குகிறது.

en: Files
ta_IN: கோப்புகள்

en: Terminal:
ta_IN: முனையத்தில்:

en: Browser:
ta_IN: உலாவி:

en: A terminal emulator command (%c is substituted with the Geany run script filename)
ta_IN: ஒரு முனையம் எமுலேட்டர் கட்டளை (%சி சீனி ஓடு உரை கோப்பு பெயருடன் மாற்றப்படுகிறது)

en: Path (and possibly additional arguments) to your favorite browser
ta_IN: உங்களுக்கு பிடித்த உலாவிக்கு பாதை (மற்றும் கூடுதல் வாதங்கள்)

en: System default
ta_IN: கணினி இயல்புநிலை

en: Grep:
ta_IN: உவவெஅ:

en: <b>Tool paths</b>
ta_IN: <b> கருவி பாதைகள் </b>

en: Context action:
ta_IN: சூழல் செயல்:

en: Context action command. The currently selected word can be used with %s. It can appear anywhere in the given command and will be replaced before execution.
ta_IN: சூழல் செயல் கட்டளை. தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட சொல்லை %s உடன் பயன்படுத்தலாம். இது கொடுக்கப்பட்ட கட்டளையில் எங்கும் தோன்றும் மற்றும் மரணதண்டனைக்கு முன் மாற்றப்படும்.

en: <b>Commands</b>
ta_IN: <b> கட்டளைகள் </b>

en: Tools
ta_IN: கருவிகள்

en: Email address of the developer
ta_IN: உருவாக்குநரின் மின்னஞ்சல் முகவரி

en: Initials of the developer name
ta_IN: உருவாக்குநர் பெயரின் முதலெழுத்துகள்

en: Initial version:
ta_IN: தொடக்க பதிப்பு:

en: Version number, which a new file initially has
ta_IN: பதிப்பு எண், ஆரம்பத்தில் ஒரு புதிய கோப்பு உள்ளது

en: Company name
ta_IN: நிறுவனத்தின் பெயர்

en: Developer:
ta_IN: உருவாக்குநர்:

en: Company:
ta_IN: நிறுவனம்:

en: Mail address:
ta_IN: அஞ்சல் முகவரி:

en: Initials:
ta_IN: முதலெழுத்துகள்:

en: The name of the developer
ta_IN: உருவாக்குநரின் பெயர்

en: Year:
ta_IN: ஆண்டு:

en: Date:
ta_IN: தேதி:

en: Date & time:
ta_IN: தேதி & நேரம்:

en: Specify a format for the {datetime} wildcard. For a list of available conversion specifiers see https://docs.gtk.org/glib/method.DateTime.format.html.
ta_IN: {datetime} காட்டு அட்டைக்கான வடிவமைப்பைக் குறிப்பிடவும். கிடைக்கக்கூடிய மாற்று குறிப்பான்களின் பட்டியலுக்கு https://docs.gtk.org/glib/method.datetime.format.html ஐப் பார்.

en: Specify a format for the {year} wildcard. For a list of available conversion specifiers see https://docs.gtk.org/glib/method.DateTime.format.html.
ta_IN: {year} காட்டு அட்டைக்கான வடிவமைப்பைக் குறிப்பிடவும். கிடைக்கக்கூடிய மாற்று குறிப்பான்களின் பட்டியலுக்கு https://docs.gtk.org/glib/method.datetime.format.html ஐப் பார்.

en: Specify a format for the {date} wildcard. For a list of available conversion specifiers see https://docs.gtk.org/glib/method.DateTime.format.html.
ta_IN: {date} காட்டு அட்டைக்கான வடிவமைப்பைக் குறிப்பிடவும். கிடைக்கக்கூடிய மாற்று குறிப்பான்களின் பட்டியலுக்கு https://docs.gtk.org/glib/method.datetime.format.html ஐப் பார்.

en: <b>Template data</b>
ta_IN: <b> வார்ப்புரு தரவு </b>

en: Templates
ta_IN: வார்ப்புருக்கள்

en: C_hange
ta_IN: மாற்று (_h)

en: <b>Keyboard shortcuts</b>
ta_IN: <b> விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள் </b>

en: Keybindings
ta_IN: விசைப்பலகைகள்

en: Command:
ta_IN: கட்டளை:

en: Path to the command for printing files (use %f for the filename)
ta_IN: கோப்புகளை அச்சிடுவதற்கான கட்டளைக்கான பாதை (கோப்பு பெயருக்கு %f ஐப் பயன்படுத்தவும்)

en: Use an external command for printing
ta_IN: அச்சிட வெளிப்புற கட்டளையைப் பயன்படுத்தவும்

en: Print line numbers
ta_IN: வரி எண்களை அச்சிடுக

en: Add line numbers to the printed page
ta_IN: அச்சிடப்பட்ட பக்கத்தில் வரி எண்களைச் சேர்

en: Print page numbers
ta_IN: பக்க எண்களை அச்சிடுக

en: Add page numbers at the bottom of each page. It takes 2 lines of the page.
ta_IN: ஒவ்வொரு பக்கத்தின் கீழும் பக்க எண்களைச் சேர். இது பக்கத்தின் 2 வரிகளை எடுக்கும்.

en: Print page header
ta_IN: பக்க தலைப்பு அச்சிடுக

en: Add a little header to every page containing the page number, the filename and the current date (see below). It takes 3 lines of the page.
ta_IN: பக்க எண், கோப்பு பெயர் மற்றும் தற்போதைய தேதி ஆகியவற்றைக் கொண்ட ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் சிறிது தலைப்பைச் சேர் (கீழே காண்க). இது பக்கத்தின் 3 வரிகளை எடுக்கும்.

en: Use the basename of the printed file
ta_IN: அச்சிடப்பட்ட கோப்பின் அடிப்படை பெயரைப் பயன்படுத்தவும்

en: Print only the basename (without the path) of the printed file
ta_IN: அச்சிடப்பட்ட கோப்பின் அடிப்படை பெயரை (பாதை இல்லாமல்) மட்டும் அச்சிடுக

en: Date format:
ta_IN: தேதி வடிவம்:

en: Specify a format for the date and time stamp which is added to the page header on each page. For a list of available conversion specifiers see https://docs.gtk.org/glib/method.DateTime.format.html.
ta_IN: ஒவ்வொரு பக்கத்திலும் உள்ள பக்க தலைப்பில் சேர்க்கப்படும் தேதி மற்றும் நேர முத்திரைக்கான வடிவமைப்பைக் குறிப்பிடவும். கிடைக்கக்கூடிய மாற்று குறிப்பான்களின் பட்டியலுக்கு https://docs.gtk.org/glib/method.datetime.format.html ஐப் பார்.

en: Use native GTK printing
ta_IN: சொந்த சிடிகே அச்சிடலைப் பயன்படுத்தவும்

en: <b>Printing</b>
ta_IN: <b> அச்சிடுதல் </b>

en: Printing
ta_IN: அச்சிடுதல்

en: Font:
ta_IN: எழுத்துரு:

en: Sets the font for the terminal widget
ta_IN: முனைய விட்கெட்டுக்கான எழுத்துருவை அமைக்கிறது

en: Choose Terminal Font
ta_IN: முனைய எழுத்துருவைத் தேர்வுசெய்க

en: Foreground color:
ta_IN: முன்புற நிறம்:

en: Background color:
ta_IN: பின்னணி நிறம்:

en: Scrollback lines:
ta_IN: உருள் கோடுகள்:

en: Shell:
ta_IN: ஓடு:

en: Sets the foreground color of the text in the terminal widget
ta_IN: முனைய விட்கெட்டில் உரையின் முன்புற நிறத்தை அமைக்கிறது

en: Sets the background color of the text in the terminal widget
ta_IN: முனைய விட்கெட்டில் உரையின் பின்னணி நிறத்தை அமைக்கிறது

en: Specifies the history in lines, which you can scroll back in the terminal widget
ta_IN: வரலாற்றை வரிகளில் குறிப்பிடுகிறது, அதை நீங்கள் முனைய விட்கெட்டில் மீண்டும் உருட்டலாம்

en: Sets the path to the shell which should be started inside the terminal emulation
ta_IN: முனையம் முன்மாதிரிக்குள் தொடங்கப்பட வேண்டிய ஓட்டிற்கு பாதையை அமைக்கிறது

en: Scroll on keystroke
ta_IN: விசை அழுத்தப்பட்டால்  உருட்டவும்

en: Whether to scroll to the bottom if a key was pressed
ta_IN: ஒரு விசை அழுத்தப்பட்டால் கீழே உருட்ட வேண்டுமா?

en: Scroll on output
ta_IN: வெளியீட்டில் உருட்டவும்

en: Whether to scroll to the bottom when output is generated
ta_IN: வெளியீடு உருவாக்கப்படும்போது கீழே உருட்ட வேண்டுமா

en: Cursor blinks
ta_IN: கர்சர் ஒளிரும்

en: Whether to blink the cursor
ta_IN: கர்சரை சிமிட்டுவதா

en: Override Geany keybindings
ta_IN: சீனி விசைப்பிணைப்புகளை மீறவும்

en: Allows the VTE to receive keyboard shortcuts (apart from focus commands)
ta_IN: விசைப்பலகை குறுக்குவழிகளைப் பெற மெமுமுஐ அனுமதிக்கிறது (குவி கட்டளைகளைத் தவிர)

en: Disable menu shortcut key (F10 by default)
ta_IN: பட்டியல் குறுக்குவழி விசையை முடக்கு (இயல்பாக F10)

en: This option disables the keybinding to popup the menu bar (default is F10). Disabling it can be useful if you use, for example, Midnight Commander within the VTE.
ta_IN: இந்த விருப்பம் பட்டியல் விசைப்பிணைப்பை மேல்தோன்றலுக்கு திறனை முடக்குகிறது (இயல்புநிலை F10). நீங்கள் பயன்படுத்தினால் அதை முடக்குவது பயனுள்ளதாக இருக்கும், எடுத்துக்காட்டாக, மெமுமுக்குள் நள்ளிரவு ஆணையாளர்.

en: Follow path of the current file
ta_IN: தற்போதைய கோப்பின் பாதையைப் பின்பற்றவும்

en: Whether to execute "cd $path" when you switch between opened files
ta_IN: திறந்த கோப்புகளுக்கு இடையில் மாறும்போது "cd $பாதை" ஐ இயக்க வேண்டுமா?

en: Execute programs in the VTE
ta_IN: மெமுமு இல் நிரல்களை இயக்கு

en: Run programs in VTE instead of opening a terminal emulation window. Please note, programs executed in VTE cannot be stopped
ta_IN: முனைய முன்மாதிரி சாளரத்தைத் திறப்பதற்கு பதிலாக மெமுமு இல் நிரல்களை இயக்கு. தயவுசெய்து கவனி, மெமுமு இல் செயல்படுத்தப்படும் நிரல்களை நிறுத்த முடியாது

en: Don't use run script
ta_IN: ஓடு கிறுக்கலைப் பயன்படுத்த வேண்டாம்

en: Don't use the simple run script which is usually used to display the exit status of the executed program
ta_IN: செயல்படுத்தப்பட்ட நிரலின் வெளியேறும் நிலையைக் காண்பிக்க பொதுவாகப் பயன்படுத்தப்படும் எளிய ஓடு கிறுக்கலைப் பயன்படுத்த வேண்டாம்

en: <b>Terminal</b>
ta_IN: <b> முனையம் </b>

en: Terminal
ta_IN: முனையத்தில்

en: <i>Warning: read the manual before changing these preferences.</i>
ta_IN: <i> எச்சரிக்கை: இந்த விருப்பங்களை மாற்றுவதற்கு முன் கையேட்டைப் படியுங்கள். </i>

en: <b>Various preferences</b>
ta_IN: <b> பல்வேறு விருப்பத்தேர்வுகள் </b>

en: Various
ta_IN: பல்வேறு

en: Geany
ta_IN: சீனி

en: _File
ta_IN: கோப்பு (_F)

en: New (with _Template)
ta_IN: புதிய (வார்ப்புரு உடன்) (_T)

en: _Open...
ta_IN: திற... (_O)

en: Recent _Files
ta_IN: சமீபத்திய கோப்புகள் (_F)

en: Save _As...
ta_IN: என சேமி ... (_A)

en: Sa_ve All
ta_IN: எல்லாவற்றையும் சேமி (_v)

en: _Reload
ta_IN: மறுஏற்றம் (_R)

en: R_eload As
ta_IN: என மறுஏற்றம் (_e)

en: Page Set_up
ta_IN: பக்கம் அமைப்பு (_u)

en: _Print...
ta_IN: அச்சிடு... (_P)

en: Close Ot_her Documents
ta_IN: மற்ற ஆவணங்களை மூடு (_h)

en: C_lose All
ta_IN: அனைத்தும்  மூடு (_l)

en: Co_mmands
ta_IN: கட்டளைகள் (_m)

en: Cu_t Current Line(s)
ta_IN: தற்போதைய வரி (கள்) வெட்டு (_t)

en: _Copy Current Line(s)
ta_IN: தற்போதைய வரி (கள்) நகல் (_C)

en: _Delete Current Line(s)
ta_IN: தற்போதைய வரி (கள்) நீக்கு (_D)

en: D_uplicate Line or Selection
ta_IN: வரி அல்லது தேர்வு நகல்ஒட்டு (_u)

en: S_elect Current Line(s)
ta_IN: தற்போதைய வரி (கள்) தேர்ந்தெடு (_e)

en: Se_lect Current Paragraph
ta_IN: தற்போதைய பத்தியைத் தேர்ந்தெடு (_l)

en: _Move Line(s) Up
ta_IN: வரி (களை) மேலே நகர்த்து (_M)

en: M_ove Line(s) Down
ta_IN: வரி(களை)  கீழே நகர்த்து (_o)

en: _Send Selection to Terminal
ta_IN: தேர்வு முனையத்திற்கு அனுப்பு (_S)

en: _Join Lines
ta_IN: வரிகளை சேர் (_J)

en: _Reflow Lines/Block
ta_IN: வரிகள்/தொகுதி மறுஒட்டம் (_R)

en: T_oggle Case of Selection
ta_IN: தேர்வு செய்வதற்கான வழக்கு மாற்று (_o)

en: _Comment Line(s)
ta_IN: கருத்து வரி(கள்) (_C)

en: U_ncomment Line(s)
ta_IN: கருத்துநீக்கு  வரி(கள்) (_n)

en: _Toggle Line Commentation
ta_IN: கருத்து வரி மாற்று (_T)

en: _Increase Indent
ta_IN: உள்தள்ளலை அதிகரி (_I)

en: _Decrease Indent
ta_IN: உள்தள்ளல் குறைவு (_D)

en: S_mart Line Indent
ta_IN: அறிவாளி உள்தள்ளல் (_m)

en: _Send Selection to
ta_IN: தேர்வுக்கு அனுப்பு (_S)

en: I_nsert Comments
ta_IN: கருத்துக்கள் செருகு (_n)

en: Preference_s
ta_IN: முன்னுரிமைகள் (_s)

en: P_lugin Preferences
ta_IN: செருகுநிரல் விருப்பத்தேர்வுகள் (_l)

en: _Find...
ta_IN: தேடு... (_F)

en: Find _Next
ta_IN: அடுத்ததை தேடு (_N)

en: Find _Previous
ta_IN: முந்தையதைக் கண்டறியவும் (_P)

en: Find in F_iles...
ta_IN: கோப்புகளில் காண்க... (_i)

en: _Replace...
ta_IN: மறுசீரமைப்பு ... (_R)

en: Next Me_ssage
ta_IN: அடுத்த செய்தி (_s)

en: Pr_evious Message
ta_IN: முந்தைய செய்தி (_e)

en: Go to Ne_xt Marker
ta_IN: அடுத்த குறிப்பானுக்குச் செல்லுங்கள் (_x)

en: Go to Pre_vious Marker
ta_IN: முந்தைய குறிப்பானுக்குச் செல்லவும் (_v)

en: _Go to Line...
ta_IN: வரிக்கு செல்லுங்கள்... (_G)

en: Find Next _Selection
ta_IN: அடுத்து தேர்வைக் கண்டறியவும் (_S)

en: Find Pre_vious Selection
ta_IN: முந்தைய தேர்வைக் கண்டறியவும் (_v)

en: _Mark All
ta_IN: அனைத்தையும் குறி (_M)

en: Go to Symbol Decl_aration
ta_IN: குறியீட்டு அறிவிப்பிற்கு செல்க (_a)

en: _View
ta_IN: காட்சி (_V)

en: Change _Font...
ta_IN: எழுத்துரு மாற்றவும் ... (_F)

en: Change _Color Scheme...
ta_IN: வண்ணத் திட்டத்தை மாற்றவும்... (_C)

en: Show _Markers Margin
ta_IN: குறிப்பான்கள் விளிம்பைக் காட்டு (_M)

en: Show _Line Numbers
ta_IN: வரி எண்களைக் காட்டு (_L)

en: Show White S_pace
ta_IN: வெள்ளை இடைவெளியைக் காட்டு (_p)

en: Show Line _Endings
ta_IN: வரி முடிவுகளைக் காட்டு (_E)

en: Show Indentation _Guides
ta_IN: உள்தள்ளல் வழிகாட்டிகளைக் காட்டு (_G)

en: Full_screen
ta_IN: முழு திரை (_s)

en: Toggle All _Additional Widgets
ta_IN: அனைத்து கூடுதல் விட்கெட்களையும் மாற்றவும் (_A)

en: Show Message _Window
ta_IN: செய்தி சாளரங் காட்டு  (_W)

en: Show _Toolbar
ta_IN: கருவிப்பட்டியைக் காட்டு (_T)

en: Show Side_bar
ta_IN: பக்கபட்டியைக் காட்டு (_b)

en: _Document
ta_IN: ஆவணம் (_D)

en: _Line Wrapping
ta_IN: வரி மடக்குதல் (_L)

en: Line _Breaking
ta_IN: வரி உடைக்கும் (_B)

en: _Auto-indentation
ta_IN: தானி உள்தள்ளல் (_A)

en: In_dent Type
ta_IN: உள்தள்ளல் வகை (_d)

en: _Detect from Content
ta_IN: உள்தள்ளலிருந்து குறைத்தல் (_D)

en: T_abs and Spaces
ta_IN: தாவல்கள் மற்றும் இடைவெளிகள் (_a)

en: Indent Widt_h
ta_IN: உள்தள்ளல் அகலம் (_h)

en: Read _Only
ta_IN: படிக்க மட்டும் (_O)

en: _Write Unicode BOM
ta_IN: ஒருங்குறி பைட்குறி எழுதுங்கள் (_W)

en: Set File_type
ta_IN: கோப்புவகையை அமை (_t)

en: Set _Encoding
ta_IN: குறியாக்கத்தை அமை (_E)

en: Set Line E_ndings
ta_IN: வரி முடிவுகளை அமை (_n)

en: Convert and Set to _CR/LF (Windows)
ta_IN: வதிவஉ (சாளரங்கள்) என மாற்றி அமை (_C)

en: Convert and Set to _LF (Unix)
ta_IN: வஉ (யுனிக்சு) என மாற்றி அமை (_L)

en: Convert and Set to CR (Classic _Mac)
ta_IN: வதி (மேக்) என மாற்றி அமை (_M)

en: _Clone
ta_IN: நகலி (_C)

en: _Strip Trailing Spaces
ta_IN: பின்தங்கிய இடங்களை நீக்கு (_S)

en: Replace Tabs with S_paces
ta_IN: தாவல்களை இடைவெளிகளுடன் மாற்றவும் (_p)

en: _Replace Spaces with Tabs...
ta_IN: அனைத்தையும் மடியுங்கள்... (_R)

en: _Fold All
ta_IN: _ அனைத்தையும் மிச்சப்படுத்துங்கள்

en: _Unfold All
ta_IN: அனைத்தையும் அவிழ்த்து விடுங்கள் (_U)

en: Remove _Markers
ta_IN: குறிப்பான்களை அகற்று (_M)

en: Remove Error _Indicators
ta_IN: பிழை குறிகாட்டிகளை அகற்று (_I)

en: _Project
ta_IN: திட்டம் (_P)

en: _New...
ta_IN: புதிய... (_N)

en: New from _Folder...
ta_IN: ஃபோல்டரிடமிருந்து புதியது... (_F)

en: _Recent Projects
ta_IN: மறுபரிசீலனை திட்டங்கள் (_R)

en: _Close
ta_IN: மூடு (_C)

en: Apply the default indentation settings to all documents
ta_IN: எல்லா ஆவணங்களுக்கும் இயல்புநிலை உள்தள்ளல் அமைப்புகளைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: _Apply Default Indentation
ta_IN: இயல்புநிலை உள்தள்ளல் இடு (_A)

note: build the code
en: _Build
ta_IN: கட்டு (_B)

en: _Tools
ta_IN: கருவிகள் (_T)

en: _Reload Configuration
ta_IN: மறுசீரமைப்பு உள்ளமைவு (_R)

en: C_onfiguration Files
ta_IN: உள்ளமைவு கோப்புகள் (_o)

en: _Color Chooser
ta_IN: வண்ணத் தேர்வாளர் (_C)

en: _Word Count
ta_IN: சொல் எண்ணிக்கை (_W)

en: Load Ta_gs File...
ta_IN: குறிச்சொற்கள் கோப்பை ஏற்றவும்... (_g)

en: _Help
ta_IN: உதவி (_H)

en: Keyboard _Shortcuts
ta_IN: விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள் (_S)

en: Debug _Messages
ta_IN: பிழைத்திருத்த செய்திகள் (_M)

en: _Website
ta_IN: இணையதளம் (_W)

en: Wi_ki
ta_IN: விக்கி (_k)

en: Report a _Bug...
ta_IN: ஒரு பிழையைப் புகாரளி... (_B)

en: _Donate...
ta_IN: நன்கொடை... (_D)

en: Filter the symbol list using the entered text. Separate multiple filters with a space.
ta_IN: உள்ளிட்ட உரையைப் பயன்படுத்தி குறியீட்டு பட்டியலை வடிகட்டவும். பல வடிப்பான்களை இடைவெளியுடன் பிரி

en: Symbols
ta_IN: குறியிடுகள்

en: Documents
ta_IN: ஆவணங்கள்

en: Status
ta_IN: நிலை

en: Compiler
ta_IN: தொகுப்பி

en: Messages
ta_IN: செய்திகள்

en: Scribble
ta_IN: எழுது

en: Project Properties
ta_IN: திட்ட பண்புகள்

en: Filename:
ta_IN: கோப்பு பெயர்:

en: _Name:
ta_IN: பெயர்: (_N)

en: _Description:
ta_IN: விளக்கம்: (_D)

en: _Base path:
ta_IN: அடி பாதை: (_B)

en: File _patterns:
ta_IN: கோப்பு வடிவங்கள்: (_p)

en: Base directory of all files that make up the project. This can be a new path, or an existing directory tree. You can use paths relative to the project filename.
ta_IN: திட்டத்தை உருவாக்கும் அனைத்து கோப்புகளின் அடிப்படை அடைவு. இது ஒரு புதிய பாதையாக இருக்கலாம் அல்லது ஏற்கனவே உள்ள அடைவு மரமாக இருக்கலாம். திட்ட கோப்பு பெயருடன் தொடர்புடைய பாதைகளைப் பயன்படுத்தலாம்.

en: Project
ta_IN: திட்டம்

en: Display:
ta_IN: காட்சி:

en: Custom
ta_IN: தனிப்பயன்

en: Use global settings
ta_IN: உலகளாவிய அமைப்புகளைப் பயன்படுத்துங்கள்

en: Size:
ta_IN: அளவு:

en: Location:
ta_IN: இடம்:

en: Read-only:
ta_IN: படிக்க மட்டும்:

en: Encoding:
ta_IN: குறியாக்கம்:

en: Modified:
ta_IN: மாற்றியமைக்கப்பட்ட:

en: Changed:
ta_IN: மாற்றப்பட்டது:

en: Accessed:
ta_IN: அணுகப்பட்டது:

en: (only inside Geany)
ta_IN: (சீனிக்குள் மட்டுமே)

en: Permissions:
ta_IN: அனுமதிகள்:

en: Read:
ta_IN: படி:

en: Write:
ta_IN: எழுது:

en: Execute:
ta_IN: செயல்படுத்த:

en: Owner:
ta_IN: உரிமையாளர்:

en: Group:
ta_IN: குழு:

en: Other:
ta_IN: மற்றவை:

en: Copyright (c) 2005
    The Geany contributors
ta_IN: பதிப்புரிமை (இ) 2005 
     சீனி பங்களிப்பாளர்கள்

en: About Geany
ta_IN: சீனி பற்றி

en: A fast and lightweight IDE
ta_IN: வேகமான மற்றும் சிறிய ஒமேசூ

en: (built on or after %s)
ta_IN: ( %s இல் அல்லது அதற்குப் பிறகு கட்டப்பட்டது)

en: Using GTK+ v%u.%u.%u and GLib v%u.%u.%u runtime libraries
ta_IN: சிடிகே+ v%u.%u.%u மற்றும் சிலிப் v%u.%u.%u இயக்க நேர நூலகங்கள்

note: gtk_container_add(GTK_CONTAINER(info_box), cop_label);
en: Info
ta_IN: தகவல்

en: Developers
ta_IN: உருவாக்குநர்கள்

en: maintainer
ta_IN: பராமரிப்பாளர்

en: developer
ta_IN: உருவாக்குநர்

en: translation maintainer
ta_IN: மொழிபெயர்ப்பு பராமரிப்பாளர்

en: Translators
ta_IN: மொழிபெயர்ப்பாளர்கள்

en: Previous Translators
ta_IN: முந்தைய மொழிபெயர்ப்பாளர்கள்

en: Contributors
ta_IN: பங்களிப்பாளர்கள்

en: Some of the many contributors (for a more detailed list, see the file %s):
ta_IN: பல பங்களிப்பாளர்களில் சிலர் (இன்னும் விரிவான பட்டியலுக்கு, %s கோப்பைப் பார்):

en: Credits
ta_IN: வரவு

en: License
ta_IN: உரிமம்

en: License text could not be found, please visit http://www.gnu.org/licenses/gpl-2.0.txt to view it online.
ta_IN: உரிம உரையைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை, தயவுசெய்து ஆன்லைனில் காண http://www.gnu.org/licenses/gpl-2.0.txt ஐப் பார்வையிடவும்.

note: fall back to %d
en: failed to substitute %%p, no project active
ta_IN: %%p ஐ மாற்றுவதில் தோல்வி, எந்த திட்டமும் செயலில் இல்லை

en: Process failed, no working directory
ta_IN: செயல்முறை தோல்வியுற்றது, வேலை அடைவு இல்லை

en: %s (in directory: %s)
ta_IN: %s (கோப்பகத்தில்: %s)

en: Process failed (%s)
ta_IN: செயல்முறை தோல்வியுற்றது (%s)

en: Invalid working directory "%s"
ta_IN: தவறான பணி அடைவு "%s"

en: Failed to execute "%s" (start-script could not be created: %s)
ta_IN: " %s" ஐ இயக்குவதில் தோல்வி (தொடக்க-உரை உருவாக்க முடியவில்லை: %s)

en: File not executed because the terminal may contain some input (press Ctrl+C or Enter to clear it).
ta_IN: கோப்பு செயல்படுத்தப்படவில்லை, ஏனெனில் முனையத்தில் சில உள்ளீடு இருக்கலாம் (CTRL+C ஐ அழுத்தவும் அல்லது அதை அழிக்க உள்ளிடவும்).

en: Cannot execute build command "%s": %s. Check the Terminal setting in Preferences
ta_IN: "%s" கட்ட கட்டளையை இயக்க முடியாது: %s. முன்னுரிமைகளில் முனைய அமைப்பைச் சரிபார்

en: Compilation failed.
ta_IN: தொகுப்பு தோல்வியடைந்தது.

en: Compilation finished successfully.
ta_IN: தொகுப்பு வெற்றிகரமாக முடிந்தது.

en: Custom Text
ta_IN: தனிப்பயன் உரை

en: Enter custom text here, all entered text is appended to the command.
ta_IN: தனிப்பயன் உரையை இங்கே உள்ளிடவும், உள்ளிட்ட அனைத்து உரையும் கட்டளையில் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன.

en: _Next Error
ta_IN: அடுத்த பிழை (_N)

en: _Previous Error
ta_IN: பரவலான பிழை (_P)

note: arguments
en: _Set Build Commands
ta_IN: கட்டளைகளை உருவாக்கு (_S)

en: Build the current file
ta_IN: தற்போதைய கோப்பை உருவாக்குங்கள்

en: Build the current file with Make and the default target
ta_IN: உருவாக்கு மற்றும் இயல்புநிலை இலக்குடன் தற்போதைய கோப்பை உருவாக்குங்கள்

en: Build the current file with Make and the specified target
ta_IN: தற்போதைய கோப்பை உருவாக்கு மற்றும் குறிப்பிட்ட இலக்குடன் உருவாக்குங்கள்

en: Compile the current file with Make
ta_IN: தற்போதைய கோப்பை உருவாக்கு மூலம் தொகு

en: Process could not be stopped (%s).
ta_IN: செயல்முறையை நிறுத்த முடியவில்லை (%s).

en: No more build errors.
ta_IN: இனி உருவாக்க பிழைகள் இல்லை.

en: Set menu item label
ta_IN: பட்டியல் உருப்படி சிட்டையை அமை

en: Label
ta_IN: சிட்டை

note: command column, holding status and command display
en: Command
ta_IN: கட்டளை

en: Working directory
ta_IN: வேலை அடைவு

en: Reset
ta_IN: மீட்டமை

en: Click to set menu item label
ta_IN: பட்டியல் உருப்படி சிட்டையை அமைக்க சொடுக்கு

en: %s commands
ta_IN: %s கட்டளைகள்

en: No filetype
ta_IN: கோப்புவகை இல்லை

en: Error regular expression:
ta_IN: பிழை வழக்கமான வெளிப்பாடு:

en: Independent commands
ta_IN: விடுதலை கட்டளைகள்

en: Note: Item 2 opens a dialog and appends the response to the command.
ta_IN: குறிப்பு: பொருள் 2 ஒரு உரையாடலைத் திறந்து கட்டளைக்கான பதிலைச் சேர்க்கிறது.

en: Execute commands
ta_IN: கட்டளைகளை இயக்கு

en: %d, %e, %f, %p, %l are substituted in command and directory fields, see manual for details.
ta_IN: %d, %e, %f, %p %s, %l கட்டளை மற்றும் அடைவுப் புலங்களில் மாற்றப்பட்டுள்ளன, விவரங்களுக்கு கையேட்டைப் பார்.

en: Set Build Commands
ta_IN: உருவாக்க கட்டளைகளை அமை

en: _Compile
ta_IN: தொகுப்பி (_C)

en: _Execute
ta_IN: செயல்படுத்த (_E)

note: build the code with make custom
en: Make Custom _Target...
ta_IN: தனிப்பயன் இலக்கு செய்யுங்கள்... (_T)

note: build the code with make object
en: Make _Object
ta_IN: பொருளை செய்யுங்கள் (_O)

en: _Make
ta_IN: செய்ய (_M)

note: build the code with make all
en: _Make All
ta_IN: அனைத்தையும் உருவாக்குங்கள் (_M)

en: %d file saved. | %d files saved.
ta_IN[0]: %d கோப்பு சேமிக்கப்பட்டன.
ta_IN[1]: %d கோப்புகள் சேமிக்கப்பட்டன.

en: Changes detected, reloading all will lose any changes and history.
ta_IN: கண்டறியப்பட்ட மாற்றங்கள், அனைத்தையும் மீண்டும் ஏற்றுவது எந்த மாற்றங்களையும் வரலாற்றையும் இழக்கும்.

en: Are you sure you want to reload all files?
ta_IN: எல்லா கோப்புகளையும் நிச்சயமாக மீண்டும் ஏற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Go to Line
ta_IN: வரிக்குச் செல்லுங்கள்

en: Enter the line you want to go to:
ta_IN: நீங்கள் செல்ல விரும்பும் வரியை உள்ளிடவும்:

en: Please set the filetype for the current file before using this function.
ta_IN: இந்த செயல்பாட்டைப் பயன்படுத்துவதற்கு முன்பு தற்போதைய கோப்பிற்கான கோப்பு வகையை அமை.

en: No more message items.
ta_IN: மேலும் செய்தி உருப்படிகள் இல்லை.

en: Could not open file %s (File not found)
ta_IN: கோப்பு %s ஐ திறக்க முடியவில்லை (கோப்பு கிடைக்கவில்லை)

en: Check the path setting in Filetype configuration.
ta_IN: கோப்புவகை உள்ளமைவில் பாதை அமைப்பை சரிபார்.

en: Check the path setting in Preferences.
ta_IN: முன்னுரிமைகளில் பாதை அமைப்பை சரிபார்.

note: G_SHELL_ERROR is parsing error, it may be caused by %s word with quotes
en: Cannot execute context action command "%s": %s. %s
ta_IN: சூழல் செயல் கட்டளை " %s" ஐ இயக்க முடியாது: %s. %s

en: No context action set.
ta_IN: சூழல் நடவடிக்கை இல்லை.

en: "%s" was not found.
ta_IN: "%s" காணப்படவில்லை.

note: auto-detect
en: Detect from file
ta_IN: கோப்பிலிருந்து கண்டறியவும்

en: Programming Languages
ta_IN: கணிப்பொறி செயல்பாடு மொழி

en: Scripting Languages
ta_IN: கிறுக்கல்மொழிகள்

en: Markup Languages
ta_IN: குறியிடுதல் மொழிகள்

en: _More Options
ta_IN: மேலும் விருப்பங்கள் (_M)

note: line 1 with checkbox and encoding combo
en: Show _hidden files
ta_IN: மறைக்கப்பட்ட கோப்புகளைக் காட்டு (_h)

en: Set encoding:
ta_IN: குறியாக்கத்தை அமை:

en: Explicitly defines an encoding for the file, if it would not be detected. This is useful when you know that the encoding of a file cannot be detected correctly by Geany.
    Note if you choose multiple files, they will all be opened with the chosen encoding.
ta_IN: கோப்பிற்கான குறியாக்கத்தை கண்டறியவில்லை என்றால், அது கண்டறியப்படாவிட்டால் வெளிப்படையாக வரையறுக்கிறது. ஒரு கோப்பின் குறியாக்கத்தை சீனியால் சரியாக கண்டறிய முடியாது என்பதை நீங்கள் அறிந்தால் இது பயனுள்ளதாக இருக்கும். 
     குறிப்பு நீங்கள் பல கோப்புகளைத் தேர்வுசெய்தால், அவை அனைத்தும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட குறியாக்கத்துடன் திறக்கப்படும்.

note: line 2 with filetype combo
en: Set filetype:
ta_IN: கோப்புவகையை அமை:

en: Explicitly defines a filetype for the file, if it would not be detected by filename extension.
    Note if you choose multiple files, they will all be opened with the chosen filetype.
ta_IN: கோப்பிற்கான ஒரு கோப்புவகையை வெளிப்படையாக வரையறுக்கிறது, இது கோப்பு பெயர் நீட்டிப்பு மூலம் கண்டறியப்படாவிட்டால். 
     குறிப்பு நீங்கள் பல கோப்புகளைத் தேர்வுசெய்தால், அவை அனைத்தும் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்புவகை மூலம் திறக்கப்படும்.

en: Open File
ta_IN: கோப்பை திற

[ctx: Open dialog action]
en: _View
ta_IN: காட்சி (_V)

en: Opens the file in read-only mode. If you choose more than one file to open, all files will be opened read-only.
ta_IN: கோப்பை படிக்க மட்டும் பயன்முறையில் திறக்கிறது. திறக்க ஒன்றுக்கு மேற்பட்ட கோப்புகளை நீங்கள் தேர்வுசெய்தால், எல்லா கோப்புகளும் படிக்க மட்டும் திறக்கப்படும்.

en: Overwrite?
ta_IN: மேலெழுதவா?

en: Filename already exists!
ta_IN: கோப்பு பெயர் ஏற்கனவே உள்ளது!

en: Save File
ta_IN: கோப்பை சேமி

en: R_ename
ta_IN: மறுபெயரிடு (_e)

en: Save the file and rename it
ta_IN: கோப்பைச் சேமித்து மறுபெயரிடுங்கள்

en: Error
ta_IN: பிழை

en: Question
ta_IN: கேள்வி

en: Warning
ta_IN: எச்சரிக்கை

en: Information
ta_IN: தகவல்

en: _Don't save
ta_IN: சேமிக்க வேண்டாம் (_D)

en: The file '%s' is not saved.
ta_IN: '%s' கோப்பு சேமிக்கப்படவில்லை.

en: Do you want to save it before closing?
ta_IN: மூடுவதற்கு முன் அதை சேமிக்க விரும்புகிறீர்களா?

en: Choose font
ta_IN: எழுத்துருவைத் தேர்வுசெய்க

en: An error occurred or file information could not be retrieved (e.g. from a new file).
ta_IN: பிழை ஏற்பட்டது அல்லது கோப்பு தகவல்களை மீட்டெடுக்க முடியவில்லை (எ.கா. புதிய கோப்பிலிருந்து).

en: unknown
ta_IN: தெரியவில்லை

en: %s Properties
ta_IN: %s பண்புகள்

en: (with BOM)
ta_IN: (பைட்குறி உடன்)

en: (without BOM)
ta_IN: (பைட்குறி இல்லாமல்)

en: File %s closed.
ta_IN: கோப்பு %s மூடப்பட்டது.

en: New file "%s" opened.
ta_IN: புதிய கோப்பு "%s" திறக்கப்பட்டது.

en: Could not open file %s (%s)
ta_IN: கோப்பு %s ( %s) ஐ திறக்க முடியவில்லை

en: The file "%s" could not be opened properly and has been truncated. This can occur if the file contains a NULL byte. Be aware that saving it can cause data loss.
    The file was set to read-only.
ta_IN: "%s" கோப்பை சரியாக திறக்க முடியவில்லை மற்றும் துண்டிக்கப்பட்டுள்ளது. கோப்பில் ஒரு சுழிய பைட் இருந்தால் இது நிகழலாம். அதைச் சேமிப்பது தரவு இழப்பை ஏற்படுத்தும் என்பதை அறிந்து கொள்ளுங்கள். 
     கோப்பு படிக்க மட்டும் அமைக்கப்பட்டது.

en: Spaces
ta_IN: இடங்கள்

en: Tabs
ta_IN: தாவல்கள்

en: Tabs and Spaces
ta_IN: தாவல்கள் மற்றும் இடங்கள்

note: For translators: first wildcard is the indentation mode (Spaces, Tabs, Tabs * and Spaces), the second one is the filename
en: Setting %s indentation mode for %s.
ta_IN: %s அமைப்பு %s உள்தள்ளல் முறைக்கான.

en: Setting indentation width to %d for %s.
ta_IN: உள்தள்ளல் அகலத்தை %d க்கு %s ஆக அமைத்தல்.

en: File %s reloaded.
ta_IN: கோப்பு %s மீண்டும் ஏற்றப்பட்டன.

note: For translators: this is the status window message for opening a file. %d is the number * of the newly opened file, %s indicates whether the file is opened read-only * (it is replaced with the string ", read-only").
en: File %s opened (%d%s).
ta_IN: கோப்பு %s திறந்தது (%d%s).

en: , read-only
ta_IN: , படிக்க மட்டும்

en: Discard history
ta_IN: வரலாற்றை நிராகரி

en: The buffer's previous state is stored in the history and undoing restores it. You can disable this by discarding the history upon reload. This message will not be displayed again but your choice can be changed in the various preferences.
ta_IN: இடையகங்களின் முந்தைய நிலை வரலாற்றில் சேமிக்கப்பட்டு, செயல்தவிர்க்காதது அதை மீட்டெடுக்கிறது. மீண்டும் ஏற்றப்பட்டவுடன் வரலாற்றை நிராகரிப்பதன் மூலம் இதை முடக்கலாம். இந்த செய்தி மீண்டும் காண்பிக்கப்படாது, ஆனால் உங்கள் விருப்பத்தை பல்வேறு விருப்பங்களில் மாற்றலாம்.

en: The file has been reloaded.
ta_IN: கோப்பு மீண்டும் ஏற்றப்பட்டது.

en: Any unsaved changes will be lost.
ta_IN: சேமிக்கப்படாத மாற்றங்கள் இழக்கப்படும்.

en: Undo history will be lost.
ta_IN: செயல்தவிர் வரலாறு இழக்கப்படும்.

en: Are you sure you want to reload '%s'?
ta_IN: '%s' ஐ மீண்டும் ஏற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Error renaming file.
ta_IN: கோப்பு மறுபெயரிடுதல்.

en: An error occurred while converting the file from UTF-8 in "%s". The file remains unsaved.
ta_IN: "%s" இல் UTF-8 இலிருந்து கோப்பை மாற்றும்போது பிழை ஏற்பட்டது. கோப்பு சேமிக்கப்படாமல் உள்ளது.

en: Error message: %s
    The error occurred at "%s" (line: %d, column: %d).
ta_IN: பிழை செய்தி: %s 
     பிழை " %s" இல் ஏற்பட்டது (வரி: %d, நெடுவரிசை: %d).

en: Error message: %s.
ta_IN: பிழை செய்தி: %s.

en: Failed to open file '%s' for writing: fopen() failed: %s
ta_IN: எழுதுவதற்கு ' %s' கோப்பைத் திறக்கத் தவறிவிட்டது: ஃபோபன் () தோல்வியுற்றது: %s

en: Failed to write file '%s': fwrite() failed: %s
ta_IN: ' %s' என்ற கோப்பை எழுதத் தவறிவிட்டது: fwrite () தோல்வியுற்றது: %s

en: Failed to close file '%s': fclose() failed: %s
ta_IN: ' %s' கோப்பை மூடுவதில் தோல்வி: fclose () தோல்வியுற்றது: %s

en: _Overwrite
ta_IN: மேலெழுது (_O)

en: The file '%s' on the disk is more recent than the current buffer.
ta_IN: வட்டில் உள்ள '%s' கோப்பு தற்போதைய இடையகத்தை விட சமீபத்தியது.

en: Try to resave the file?
ta_IN: கோப்பை மீட்டெடுக்க முயற்சிக்கிறீர்களா?

en: File "%s" was not found on disk!
ta_IN: "%s" கோப்பு வட்டில் காணப்படவில்லை!

en: Cannot save read-only document '%s'!
ta_IN: படிக்க மட்டும் ஆவணத்தை '%s' சேமிக்க முடியாது!

en: Error saving file (%s).
ta_IN: கோப்பு சேமிப்பு பிழை (%s).

en: %s
    
    The file on disk may now be truncated!
ta_IN: %s
    
     வட்டில் உள்ள கோப்பு இப்போது துண்டிக்கப்படலாம்!

en: Error saving file.
ta_IN: கோப்பைச் சேமிப்பதில் பிழை.

en: File %s saved.
ta_IN: கோப்பு %s சேமிக்கப்பட்டது.

en: Wrap search and find again?
ta_IN: தேடலை மடக்கி மீண்டும் கண்டுபிடிக்கவா?

en: No matches found for "%s".
ta_IN: "%s" க்கு பொருத்தங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: %s: replaced %d occurrence of "%s" with "%s". | %s: replaced %d occurrences of "%s" with "%s".
ta_IN[0]: %s: %d நிகழ்வு "%s" இதை  "%s" இதால் மாற்றியது.
ta_IN[1]: %s: %d நிகழ்வுகள் "%s" இதை  "%s" இதால் மாற்றியது.

en: Do you want to reload it?
ta_IN: அதை மீண்டும் ஏற்ற விரும்புகிறீர்களா?

en: Enter Tab Width
ta_IN: தாவல் அகலத்தை உள்ளிடவும்

en: Enter the amount of spaces which should be replaced by a tab character.
ta_IN: தாவல் எழுத்துப்பிழை மூலம் மாற்றப்பட வேண்டிய இடைவெளிகளின் அளவை உள்ளிடவும்.

en: Warning: non-standard hard tab width: %d != 8!
ta_IN: எச்சரிக்கை: தரமற்ற கடின தாவல் அகலம்: %d! = 8!

en: Celtic
ta_IN: செல்டிக்

en: Greek
ta_IN: கிரேக்கம்

en: Nordic
ta_IN: நோர்டிக்

en: South European
ta_IN: தெற்கு ஐரோப்பிய

en: Western
ta_IN: மேற்கு

en: Baltic
ta_IN: பால்டிக்

en: Central European
ta_IN: மத்திய ஐரோப்பிய

note: ISO-IR-111 not available on Windows
en: Cyrillic
ta_IN: சிரிலிக்

en: Cyrillic/Russian
ta_IN: சிரிலிக்/ரசிய

en: Cyrillic/Ukrainian
ta_IN: சிரிலிக்/உக்ரேனிய

en: Romanian
ta_IN: ருமேனிய

en: Arabic
ta_IN: அரபு

note: not available at all, ?
en: Hebrew
ta_IN: எபிரேய

en: Hebrew Visual
ta_IN: எபிரேய காட்சி

en: Armenian
ta_IN: ஆர்மீனியன்

en: Georgian
ta_IN: சார்சியன்

en: Thai
ta_IN: தாய்

en: Turkish
ta_IN: துருக்கிய

en: Vietnamese
ta_IN: வியட்நாமிய

en: Unicode
ta_IN: ஒருங்குறி

note: maybe not available on Linux
en: Chinese Simplified
ta_IN: சீன எளிமைப்படுத்தப்பட்டது

en: Chinese Traditional
ta_IN: சீன பாரம்பரிய

en: Japanese
ta_IN: சப்பானியர்கள்

en: Korean
ta_IN: கொரிய

en: Without encoding
ta_IN: குறியாக்கம் இல்லாமல்

en: _West European
ta_IN: மேற்கு ஐரோப்பிய (_W)

en: _East European
ta_IN: கிழக்கு ஐரோப்பிய (_E)

en: East _Asian
ta_IN: கிழக்கு ஆசிய (_A)

en: _SE & SW Asian
ta_IN: தென்கிழக்கு & தென்மேற்கு ஆசிய (_S)

en: _Middle Eastern
ta_IN: மத்திய கிழக்கு (_M)

en: _Unicode
ta_IN: ஒருங்குறி (_U)

en: West European
ta_IN: மேற்கு ஐரோப்பிய

en: East European
ta_IN: கிழக்கு ஐரோப்பிய

en: East Asian
ta_IN: கிழக்கு ஆசிய

en: SE & SW Asian
ta_IN: தென்கிழக்கு & தென்மேற்கு ஆசிய

en: Middle Eastern
ta_IN: நடு கிழக்கு

en: %s source file
ta_IN: %s மூல கோப்பு

en: %s file
ta_IN: %s கோப்பு

en: %s script
ta_IN: %s உரை

en: %s document
ta_IN: %s ஆவணம்

en: Shell
ta_IN: ஓடு

en: Makefile
ta_IN: உருவாக்ககோப்பு

en: Cascading Stylesheet
ta_IN: அடுக்கு நடைதாள்

en: Config
ta_IN: கட்டமைப்பு

en: Gettext translation
ta_IN: உரைபெறு மொழிபெயர்ப்பு

en: _Programming Languages
ta_IN: கணிப்பொறி செயல்பாடு மொழி (_P)

en: _Scripting Languages
ta_IN: கிறுக்கல் மொழிகள் (_S)

en: _Markup Languages
ta_IN: குறியிடுதல் மொழிகள் (_M)

en: M_iscellaneous
ta_IN: மற்றவை (_i)

en: All Source
ta_IN: அனைத்து மூலங்களும்

en: All files
ta_IN: அனைத்து கோப்புகள்

en: Bad regex for filetype %s: %s
ta_IN: கோப்புவகை %s: %s க்கான மோசமான வழக்கவெளி

en: untitled
ta_IN: தலைப்பிடப்படாத

en: Could not find file '%s'.
ta_IN: '%s' கோப்பைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை.

en: Default
ta_IN: இயல்புநிலை

en: The current filetype overrides the default style.
ta_IN: தற்போதைய கோப்பு வகை இயல்புநிலை பாணியை மீறுகிறது.

en: This may cause color schemes to display incorrectly.
ta_IN: இது வண்ணத் திட்டங்கள் தவறாக காண்பிக்கப்படலாம்.

en: Color Schemes
ta_IN: வண்ண திட்டங்கள்

note: visual group order
en: File
ta_IN: கோப்பு

en: Clipboard
ta_IN: இடைநிலைப் பலகை

en: Select
ta_IN: தேர்ந்தெடு

en: Format
ta_IN: வடிவம்

en: Insert
ta_IN: செருகவும்

en: Settings
ta_IN: அமைப்புகள்

en: Search
ta_IN: தேடல்

en: Go to
ta_IN: செல்

en: View
ta_IN: பார்வை

en: Document
ta_IN: ஆவணம்

en: Build
ta_IN: உருவாக்கு

en: Help
ta_IN: உதவி

en: Focus
ta_IN: குவி

en: Notebook tab
ta_IN: புத்தக தாவல்

en: New
ta_IN: புதிய

en: Open
ta_IN: திற

en: Open selected file
ta_IN: தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பைத் திற

en: Save
ta_IN: சேமி

en: Save as
ta_IN: என சேமி

en: Save all
ta_IN: அனைத்தையும் சேமி

en: Properties
ta_IN: பண்புகள்

en: Print
ta_IN: அச்சிடுக

en: Close
ta_IN: மூடு

en: Close all
ta_IN: அனைத்தையும் மூடு

en: Reload file
ta_IN: கோப்பை மீண்டும் ஏற்று

en: Reload all files
ta_IN: அனைத்து கோப்பையும் மீண்டும் ஏற்று

en: Re-open last closed tab
ta_IN: கடைசி மூடிய தாவலை மீண்டும் திற

en: Quit
ta_IN: வெளியேறு

en: New from Folder
ta_IN: கோப்புறையிலிருந்து புதியது

en: Undo
ta_IN: செயல்தவிர்

en: Redo
ta_IN: மீண்டும்செய்

en: Delete to line end
ta_IN: வரி முடிவுக்கு நீக்கு

en: Delete to beginning of line
ta_IN: வரி முதல் வரை நீக்கு

en: _Transpose Current Line
ta_IN: தற்போதைய வரியை மாற்றவும் (_T)

en: Scroll to current line
ta_IN: தற்போதைய வரிக்கு உருட்டவும்

en: Scroll up the view by one line
ta_IN: பார்வையை ஒரு வரி மூலம் மேலே உருட்டவும்

en: Scroll down the view by one line
ta_IN: பார்வையை ஒரு வரி மூலம் கீழே உருட்டவும்

en: Complete snippet
ta_IN: முழுமையான துணுக்கை

en: Move cursor in snippet
ta_IN: துணுக்கில் கர்சரை நகர்த்தவும்

en: Suppress snippet completion
ta_IN: துணுக்கை நிறைவு அடக்கு

en: Context Action
ta_IN: சூழல் செயல்

en: Complete word
ta_IN: முழுமையான சொல்

en: Show calltip
ta_IN: அழைகுறிப்பைக் காட்டு

en: Word part completion
ta_IN: சொல் பகுதி நிறைவு

en: Move line(s) up
ta_IN: வரி (களை) மேலே நகர்த்தவும்

en: Move line(s) down
ta_IN: வரி (களை) கீழே நகர்த்தவும்

en: Cut
ta_IN: வெட்டு

en: Copy
ta_IN: நகலெடு

en: Paste
ta_IN: ஒட்டு

en: Select All
ta_IN: அனைத்தையும் தெரிவுசெய்

en: Select current word
ta_IN: தற்போதைய சொல்லைத் தேர்ந்தெடு

en: Select to previous word part
ta_IN: முந்தைய சொல் பகுதிக்கு தேர்ந்தெடு

en: Select to next word part
ta_IN: அடுத்த சொல் பகுதிக்கு தேர்ந்தெடு

en: Toggle line commentation
ta_IN: வரி கருத்தை மாற்றவும்

en: Comment line(s)
ta_IN: கருத்து வரி (கள்)

en: Uncomment line(s)
ta_IN: கருத்துநீக்கு வரி (கள்)

en: Increase indent
ta_IN: உள்தள்ளலை அதிகரி

en: Decrease indent
ta_IN: உள்தள்ளல் குறைவு

en: Increase indent by one space
ta_IN: ஒரு இடத்தால் உள்தள்ளலை அதிகரி

en: Decrease indent by one space
ta_IN: ஒரு இடத்தால் உள்தள்ளலை குறை

en: Send to Custom Command 1
ta_IN: தனிப்பயன் கட்டளை 1 க்கு அனுப்பவும்

en: Send to Custom Command 2
ta_IN: தனிப்பயன் கட்டளை 2 க்கு அனுப்பவும்

en: Send to Custom Command 3
ta_IN: தனிப்பயன் கட்டளை 3 க்கு அனுப்பவும்

en: Send to Custom Command 4
ta_IN: தனிப்பயன் கட்டளை 4 க்கு அனுப்பவும்

en: Send to Custom Command 5
ta_IN: தனிப்பயன் கட்டளை 5 க்கு அனுப்பவும்

en: Send to Custom Command 6
ta_IN: தனிப்பயன் கட்டளை 6 க்கு அனுப்பவும்

en: Send to Custom Command 7
ta_IN: தனிப்பயன் கட்டளை 7 க்கு அனுப்பவும்

en: Send to Custom Command 8
ta_IN: தனிப்பயன் கட்டளை 8 க்கு அனுப்பவும்

en: Send to Custom Command 9
ta_IN: தனிப்பயன் கட்டளை 9 க்கு அனுப்பவும்

en: Insert date
ta_IN: தேதியைச் செருகவும்

en: Insert New Line Before Current
ta_IN: இதற்கு முன் புதிய வரியைச் செருகவும்

en: Insert New Line After Current
ta_IN: இதற்குப் பிறகு புதிய வரியைச் செருகவும்

en: Find
ta_IN: கண்டுபிடி

en: Find Next
ta_IN: அடுத்ததை தேடு

en: Find Previous
ta_IN: முந்தையதைக் கண்டறியவும்

en: Replace
ta_IN: மாற்றவும்

en: Find in Files
ta_IN: கோப்புகளில் காணலாம்

en: Next Message
ta_IN: அடுத்த செய்தி

en: Previous Message
ta_IN: முந்தைய செய்தி

en: Find Usage
ta_IN: பயன்பாட்டைக் கண்டறியவும்

en: Find Document Usage
ta_IN: ஆவண பயன்பாட்டைக் கண்டறியவும்

en: Navigate back a location
ta_IN: ஒரு இடத்தை மீண்டும் வழிநடத்துங்கள்

en: Navigate forward a location
ta_IN: ஒரு இடத்தை முன்னோக்கி செல்லவும்

en: Go to matching brace
ta_IN: பொருந்தும் அடைப்புகுறிக்குச் செல்லுங்கள்

en: Toggle marker
ta_IN: குறிப்பானை மாற்றவும்

en: Go to Symbol Definition
ta_IN: குறியீட்டு வரைமுறைக்கு செல்க

en: Go to Symbol Declaration
ta_IN: குறியீட்டு அறிவிப்பிற்கு செல்க

en: Go to Start of Line
ta_IN: வரியின் தொடக்கத்திற்குச் செல்லுங்கள்

en: Go to End of Line
ta_IN: வரியின் முடிவுக்குச் செல்லுங்கள்

en: Go to Start of Display Line
ta_IN: காட்சி வரியின் தொடக்கத்திற்குச் செல்லவும்

en: Go to End of Display Line
ta_IN: காட்சி வரியின் முடிவுக்குச் செல்லுங்கள்

en: Go to Previous Word Part
ta_IN: முந்தைய சொல் பகுதிக்குச் செல்லுங்கள்

en: Go to Next Word Part
ta_IN: அடுத்த சொல் பகுதிக்குச் செல்லுங்கள்

en: Toggle All Additional Widgets
ta_IN: அனைத்து கூடுதல் விட்கெட்களையும் மாற்றவும்

en: Fullscreen
ta_IN: முழு திரை

en: Toggle Messages Window
ta_IN: செய்திகளை மாற்றவும்

en: Toggle Sidebar
ta_IN: பக்கப்பட்டியை மாற்றவும்

en: Zoom In
ta_IN: பெரிதாக்கு

en: Zoom Out
ta_IN: சிறிதாக்கு

en: Zoom Reset
ta_IN: பெரிதாக்கு மீட்டமைப்பு

en: Switch to Editor
ta_IN: திருத்திக்கு மாறவும்

en: Switch to Search Bar
ta_IN: தேடல் பட்டியில் மாறவும்

en: Switch to Message Window
ta_IN: செய்தி சாளரத்திற்கு மாறவும்

en: Switch to Compiler
ta_IN: தொகுப்பிக்கு மாறவும்

en: Switch to Messages
ta_IN: செய்திகளுக்கு மாறவும்

en: Switch to Scribble
ta_IN: கிறுக்கலுக்கு மாறவும்

en: Switch to VTE
ta_IN: மெமுமுக்கு மாறவும்

en: Switch to Sidebar
ta_IN: பக்கப்பட்டிக்கு மாறவும்

en: Switch to Sidebar Symbol List
ta_IN: பக்கப்பட்டி குறியீட்டு பட்டியலுக்கு மாறவும்

en: Switch to Sidebar Document List
ta_IN: பக்கப்பட்டி ஆவண பட்டியலுக்கு மாறவும்

en: Switch to left document
ta_IN: இடது ஆவணத்திற்கு மாறவும்

en: Switch to right document
ta_IN: வலப்பக்க ஆவணத்திற்கு மாறவும்

en: Switch to last used document
ta_IN: கடைசியாக பயன்படுத்தப்பட்ட ஆவணத்திற்கு மாறவும்

en: Move document left
ta_IN: ஆவணத்தை இடப்பக்கமாக நகர்த்தவும்

en: Move document right
ta_IN: ஆவணத்தை வலப்பக்கமாக நகர்த்தவும்

en: Move document first
ta_IN: முதலில் ஆவணத்தை நகர்த்தவும்

en: Move document last
ta_IN: ஆவணத்தை கடைசியாக நகர்த்தவும்

en: Toggle Line wrapping
ta_IN: வரி மடக்குதல் மாற்றவும்

en: Toggle Line breaking
ta_IN: வரி உடைப்பதை மாற்றவும்

en: Replace spaces with tabs
ta_IN: தாவல்களுடன் இடைவெளிகளை மாற்றவும்

en: Toggle current fold
ta_IN: தற்போதைய மடிப்பை மாற்றவும்

en: Fold all
ta_IN: அனைத்தையும் மடியுங்கள்

en: Unfold all
ta_IN: அனைத்தையும் அவிழ்த்து விடுங்கள்

en: Reload symbol list
ta_IN: குறியீட்டு பட்டியலை மீண்டும் ஏற்றவும்

en: Remove Markers
ta_IN: குறிப்பான்களை அகற்று

en: Remove Error Indicators
ta_IN: பிழை குறிகாட்டிகளை அகற்று

en: Remove Markers and Error Indicators
ta_IN: குறிப்பான்கள் மற்றும் பிழை குறிகாட்டிகளை அகற்று

en: Compile
ta_IN: தொகு

en: Make all
ta_IN: அனைத்தையும் செய்யுங்கள்

en: Make custom target
ta_IN: தனிப்பயன் இலக்கை உருவாக்குங்கள்

en: Make object
ta_IN: பொருளை உருவாக்குங்கள்

en: Next error
ta_IN: அடுத்த பிழை

en: Previous error
ta_IN: முந்தைய பிழை

en: Run
ta_IN: ஓடு

en: Build options
ta_IN: விருப்பங்களை உருவாக்குங்கள்

en: Show Color Chooser
ta_IN: வண்ணத் தேர்வாளரைக் காட்டு

en: Keyboard Shortcuts
ta_IN: விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள்

en: The following keyboard shortcuts are configurable:
ta_IN: பின்வரும் விசைப்பலகை குறுக்குவழிகள் கட்டமைக்கக்கூடியவை:

en: Type here what you want, use it as a notice/scratch board
ta_IN: நீங்கள் விரும்புவதை இங்கே தட்டச்சு செய்க, அறிவிப்பு/கீறல் பலகையாகப் பயன்படுத்தவும்

en: Failed to load one or more session files.
ta_IN: ஒன்று அல்லது அதற்கு மேற்பட்ட அமர்வு கோப்புகளை ஏற்றுவதில் தோல்வி.

en: Set initial column number to COLUMN for the first opened file (useful in conjunction with --line)
ta_IN: முதலில் திறக்கப்பட்ட கோப்பிற்கான ஆரம்ப நெடுவரிசை எண்ணைCOLUMN ஆக அமை (--line உடன் இணைந்து பயனுள்ளதாக இருக்கும்)

en: COLUMN
ta_IN: நெடுவரிசை

en: Use alternate configuration directory DIR
ta_IN: மாற்று உள்ளமைவு அடைவு  கோப்புறையைப் பயன்படுத்தவும்

en: DIR
ta_IN: அடைவு

en: Print internal filetype names
ta_IN: உள் கோப்புவகை பெயர்களை அச்சிடுக

en: Generate global tags file (see documentation)
ta_IN: உலகளாவிய குறிச்சொற்கள் கோப்பை உருவாக்குங்கள் (ஆவணங்களைப் பார்)

en: Don't preprocess C/C++ files when generating tags file
ta_IN: குறிச்சொற்கள் கோப்பை உருவாக்கும் போது சி/சி++ கோப்புகளைமுன்கூட்டியே செயலாக்க வேண்டாம்

en: Don't open files in a running instance, force opening a new instance
ta_IN: இயங்கும் நிகழ்வில் கோப்புகளைத் திறக்க வேண்டாம், ஒரு புதிய நிகழ்வைத் திறக்க கட்டாயப்படுத்துங்கள்

en: Use socket filename FILE for communication with a running Geany instance
ta_IN: இயங்கும் சீனி நிகழ்வுடன் தொடர்பு கொள்ள குதைகுழி கோப்புப் பெயரைப் பயன்படுத்தவும்

en: FILE
ta_IN: கோப்பு

en: Return a list of open documents in a running Geany instance
ta_IN: இயங்கும் சீனி நிகழ்வில் திறந்த ஆவணங்களின் பட்டியலைத் திருப்பி விடுங்கள்

en: Set initial line number to LINE for the first opened file
ta_IN: முதலில் திறக்கப்பட்ட கோப்பிற்கான ஆரம்ப வரி எண்ணை வரியாக அமை

en: LINE
ta_IN: வரி

en: Don't show message window at startup
ta_IN: தொடக்கத்தில் செய்தி சாளரத்தைக் காட்ட வேண்டாம்

en: Don't load auto completion data (see documentation)
ta_IN: தானி நிறைவு தரவை ஏற்ற வேண்டாம் (ஆவணங்களைப் பார்)

en: Don't load plugins
ta_IN: செருகுநிரல்களை ஏற்ற வேண்டாம்

en: Print Geany's installation prefix
ta_IN: சீனியின் நிறுவல் முன்னொட்டை அச்சிடுக

en: Open all FILES in read-only mode (see documentation)
ta_IN: எல்லா கோப்புகளையும் படிக்க மட்டும் பயன்முறையில் திற (ஆவணங்களைப் பார்)

en: Don't load the previous session's files
ta_IN: முந்தைய அமர்வின் கோப்புகளை ஏற்ற வேண்டாம்

en: Don't load terminal support
ta_IN: முனைய ஆதரவை ஏற்ற வேண்டாம்

en: Use FILE as the dynamically-linked VTE library
ta_IN: கோப்பை மாறும்-இணைக்கப்பட்ட மெமுமு நூலகமாகப் பயன்படுத்தவும்

en: Be verbose
ta_IN: வாய்மொழியாக இருங்கள்

en: Show version and exit
ta_IN: பதிப்பைக் காட்டு மற்றும் வெளியேறவும்

en: [FILES...]
ta_IN: [கோப்புகள் ...]

en: A fast and lightweight IDE.
ta_IN: ஒரு வேகமான மற்றும் சிறிய ஒமேசூ

en: Report bugs to https://github.com/geany/geany/issues.
ta_IN: பிழைகளை https://github.com/geany/geany/issues க்கு புகாரளி.

note: note for translators: library versions are printed after this
en: built on %s with
ta_IN: உடன் %s இல் கட்டப்பட்டது

en: Move it now?
ta_IN: இப்போது அதை நகர்த்தவா?

en: Geany needs to move your old configuration directory before starting.
ta_IN: தொடங்குவதற்கு முன் சீனி உங்கள் பழைய உள்ளமைவு கோப்பகத்தை நகர்த்த வேண்டும்.

en: Your configuration directory has been successfully moved from "%s" to "%s".
ta_IN: உங்கள் உள்ளமைவு அடைவு வெற்றிகரமாக "%s" இலிருந்து "%s" க்கு நகர்த்தப்பட்டுள்ளது.

note: for translators: the third %s in brackets is the error message which * describes why moving the dir didn't work
en: Your old configuration directory "%s" could not be moved to "%s" (%s). Please move manually the directory to the new location.
ta_IN: உங்கள் பழைய உள்ளமைவு அடைவு "%s" ஐ "%s" (%s) க்கு நகர்த்த முடியவில்லை. தயவுசெய்து கோப்பகத்தை புதிய இடத்திற்கு கைமுறையாக நகர்த்தவும்.

en: Configuration directory could not be created (%s).
    There could be some problems using Geany without a configuration directory.
    Start Geany anyway?
ta_IN: உள்ளமைவு கோப்பகத்தை உருவாக்க முடியவில்லை (%s). 
     உள்ளமைவு அடைவு இல்லாமல் சீனியைப் பயன்படுத்த சில சிக்கல்கள் இருக்கலாம். 
     எப்படியும் சீனியைத் தொடங்கவா?

en: This is Geany %s.
ta_IN: இது சீனி %s.

en: Configuration directory could not be created (%s).
ta_IN: உள்ளமைவு கோப்பகத்தை உருவாக்க முடியவில்லை (%s).

en: IPC socket could not be created, see Help->Debug Messages for details.
ta_IN: இணைய குதைகுழி உருவாக்க முடியவில்லை, விவரங்களுக்கு உதவி-> பிழைத்திருத்த செய்திகளைப் பார்.

en: Do you really want to quit?
ta_IN: நீங்கள் உண்மையில் வெளியேற விரும்புகிறீர்களா?

en: Configuration files reloaded.
ta_IN: உள்ளமைவு கோப்புகள் மீண்டும் ஏற்றப்பட்டன.

en: Debug Messages
ta_IN: செய்திகளை பிழைத்திருத்த

en: Cl_ear
ta_IN: அழி (_e)

en: Status messages
ta_IN: நிலை செய்திகள்

en: C_opy
ta_IN: நகல் (_o)

en: Copy _All
ta_IN: நகல் அனைத்தும் (_A)l

en: _Hide Message Window
ta_IN: செய்தி சாளரம் மறை (_H)

en: Could not find file '%s' - trying the current document path.
ta_IN: '%s' கோப்பைக் கண்டுபிடிக்க முடியவில்லை - தற்போதைய ஆவண பாதையை முயற்சி.

en: The document has been closed.
ta_IN: ஆவணம் மூடப்பட்டுள்ளது.

en: Switch to Document
ta_IN: ஆவணத்திற்கு மாறவும்

en: Open in New _Window
ta_IN: புதிய சாளரத்தில் திற (_W)

en: Close Documents to the _Right
ta_IN: வலதுபுறத்தில் ஆவணங்களை மூடு (_R)

en: The plugin "%s" is not binary compatible with this release of Geany - please recompile it.
ta_IN: "%s" சொருகி சீனியின் இந்த வெளியீட்டுடன் பைனரி பொருந்தாது - தயவுசெய்து அதை மீண்டும் தொகு.

en: _Plugin Manager
ta_IN: செருகுநிரல் மேலாளர் (_P)

en: 
    <i>Other plugins depend on this. Disable them first to allow deactivation.</i>
ta_IN: 
    <i> பிற செருகுநிரல்கள் இதைப் பொறுத்தது. செயலிழக்க அனுமதிக்க முதலில் அவற்றை முடக்கு. </i>

note: Four allocations is less than ideal but meh
en: Version:	%s
    Author(s):	%s
    Filename:	%s
ta_IN: பதிப்பு:	%s
     ஆசிரியர் (கள்):	 %s
     கோப்பு பெயர்: 	%s

en: No plugins available.
ta_IN: செருகுநிரல்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: Active
ta_IN: செயலில்

en: Plugin
ta_IN: சொருகு

en: Plugins
ta_IN: செருகுநிரல்கள்

en: Choose which plugins should be loaded at startup:
ta_IN: தொடக்கத்தில் எந்த செருகுநிரல்களை ஏற்ற வேண்டும் என்பதைத் தேர்வுசெய்க:

en: Proxy plugin '%s' extension '%s' starts with a dot. Please fix your proxy plugin.
ta_IN: பதிலாள் சொருகி '%s' நீட்டிப்பு '%s' ஒரு புள்ளியுடன் தொடங்குகிறது. உங்கள் பதிலாள் சொருகி சரிசெய்யவும்.

en: Configure Plugins
ta_IN: செருகுநிரல்களை உள்ளமை

en: Grab Key
ta_IN: திறவுகோல் எடு

en: Press the combination of the keys you want to use for "%s".
ta_IN: "%s" க்கு நீங்கள் பயன்படுத்த விரும்பும் விசைகளின் கலவையை அழுத்தவும்.

en: _Expand All
ta_IN: எல்லாவற்றையும் விரிவாக்கு (_E)

en: _Collapse All
ta_IN: எல்லாவற்றையும் சுருக்கு (_C)

en: Action
ta_IN: செயல்

en: Shortcut
ta_IN: குறுக்குவழி

en: _Allow
ta_IN: இசைவு (_A)

en: _Override
ta_IN: மேலெழுது (_O)

en: Override that keybinding?
ta_IN: அந்த விசைப்பிணைப்பை மேலெழுதவா?

en: The combination '%s' is already used for "%s".
ta_IN: '%s' கலவையானது ஏற்கனவே "%s" க்கு பயன்படுத்தப்படுகிறது.

note: add manually GeanyWrapLabels because they can't be added with Glade page Tools
en: Enter tool paths below. Tools you do not need can be left blank.
ta_IN: கருவி பாதைகளை கீழே உள்ளிடவும். உங்களுக்குத் தேவையில்லாத கருவிகளை காலியாக விடலாம்.

note: page Templates
en: Set the information to be used in templates. See the documentation for details.
ta_IN: வார்ப்புருக்களில் பயன்படுத்தப்பட வேண்டிய தகவல்களை அமை. விவரங்களுக்கு ஆவணங்களைப் பார்.

note: page Keybindings
en: Here you can change keyboard shortcuts for various actions. Select one and press the Change button to enter a new shortcut, or double click on an action to edit the string representation of the shortcut directly.
ta_IN: இங்கே நீங்கள் பல்வேறு செயல்களுக்கான விசைப்பலகை குறுக்குவழிகளை மாற்றலாம். புதிய குறுக்குவழியை உள்ளிட ஒன்றைத் தேர்ந்தெடுத்து மாற்ற பொத்தானை அழுத்தவும் அல்லது குறுக்குவழியின் சர உருவமைப்பை நேரடியாக திருத்த ஒரு செயலில் இருமுறை சொடுக்கு.

note: page Editor->Indentation
en: <i>Warning: these settings are overridden by the current project. See <b>Project->Properties</b>.</i>
ta_IN: <i> எச்சரிக்கை: இந்த அமைப்புகள் தற்போதைய திட்டத்தால் மீறப்படுகின்றன. <b> திட்டம்-> பண்புகள் </b> ஐப் பார். </I>

en: <b>Page %d of %d</b>
ta_IN: <b>பக்கம் %d கீழ் %d </b>

en: Document Setup
ta_IN: ஆவண அமைப்பு

en: Paginating
ta_IN: பக்கமிடல்

en: Page %d of %d
ta_IN: பக்கம் %d கீழ் %d

en: Did not send document %s to the printing subsystem.
ta_IN: அச்சிடும் துணை அமைப்புக்கு %s ஆவணம் அனுப்பவில்லை.

en: Document %s was sent to the printing subsystem.
ta_IN: ஆவணம் %s அச்சிடும் துணை அமைப்புக்கு அனுப்பப்பட்டன.

en: Printing of %s failed (%s).
ta_IN: %s அச்சிடுதல் தோல்வியுற்றது ( %s).

en: Please set a print command in the preferences dialog first.
ta_IN: முதலில் விருப்பத்தேர்வுகள் உரையாடலில் அச்சு கட்டளையை அமை.

en: The file "%s" will be printed with the following command:
    
    %s
ta_IN: "%s" கோப்பு பின்வரும் கட்டளையுடன் அச்சிடப்படும்: 
    
     %s

en: Cannot execute print command "%s": %s. Check the path setting in Preferences.
ta_IN: அச்சு கட்டளையை செயல்படுத்த முடியாது "%s": %s. விருப்பத்தேர்வுகளில் பாதை அமைப்பைச் சரிபார்.

en: File %s printed.
ta_IN: கோப்பு %s அச்சிடப்பட்டது.

note: "projects" is part of the default project base path so be careful when translating * please avoid special characters and spaces, look at the source for details or ask Frank
en: projects
ta_IN: திட்டங்கள்

en: Move the current documents into the new project's session?
ta_IN: தற்போதைய ஆவணங்களை புதிய திட்ட அமர்வில் நகர்த்தவா?

en: New Project
ta_IN: புதிய திட்டம்

en: C_reate
ta_IN: உருவாக்கு (_r)

en: Name:
ta_IN: பெயர்:

en: Project name
ta_IN: திட்ட பெயர்

en: Path of the file representing the project and storing its settings. It should normally have the "%s" extension.
ta_IN: திட்டத்தை குறிக்கும் மற்றும் அதன் அமைப்புகளை சேமிக்கும் கோப்பின் பாதை. இது பொதுவாக "%s" நீட்டிப்பைக் கொண்டிருக்க வேண்டும்.

en: Base path:
ta_IN: அடிப் பாதை:

en: Choose Project Base Path
ta_IN: திட்ட அடிப்படை பாதையைத் தேர்வுசெய்க

en: Project file could not be written
ta_IN: திட்டக் கோப்பை எழுத முடியவில்லை

en: Project "%s" created.
ta_IN: திட்டம் "%s" உருவாக்கப்பட்டது.

en: Project file "%s" could not be loaded.
ta_IN: திட்டக் கோப்பை "%s" ஏற்ற முடியவில்லை.

en: Open Project
ta_IN: திறந்த திட்டம்

en: Project files
ta_IN: திட்ட கோப்புகள்

en: Project "%s" closed.
ta_IN: திட்டம் "%s" மூடப்பட்டது.

en: Project "%s" saved.
ta_IN: திட்டம் "%s" சேமிக்கப்பட்டது.

en: Do you want to close it before proceeding?
ta_IN: தொடர்வதற்கு முன் அதை மூட விரும்புகிறீர்களா?

en: The '%s' project is open.
ta_IN: '%s' திட்டம் திறந்திருக்கும்.

en: The specified project name is too short.
ta_IN: குறிப்பிட்ட திட்டத்தின் பெயர் மிகக் குறைவு.

en: The specified project name is too long (max. %d characters).
ta_IN: குறிப்பிட்ட திட்டத்தின் பெயர் மிக நீளமானது (அதிகபட்சம். %d எழுத்துக்கள்).

en: You have specified an invalid project filename.
ta_IN: தவறான திட்ட கோப்பு பெயரை நீங்கள் குறிப்பிட்டுள்ளீர்கள்.

en: Create the project's base path directory?
ta_IN: திட்டத்தின் அடிப்படை பாதை கோப்பகத்தை உருவாக்கவா?

en: The path "%s" does not exist.
ta_IN: "%s" பாதை இல்லை.

en: Project base directory could not be created (%s).
ta_IN: திட்ட அடிப்படை கோப்பகத்தை உருவாக்க முடியவில்லை (%s).

en: Project file could not be written (%s).
ta_IN: திட்டக் கோப்பை எழுத முடியவில்லை (%s).

en: _Replace
ta_IN: மறுசீரமைப்பு (_R)

en: The file '%s' already exists. Do you want to overwrite it?
ta_IN: '%s' கோப்பு ஏற்கனவே உள்ளது. அதை மேலெழுத விரும்புகிறீர்களா?

note: initialise the dialog
en: Choose Project Filename
ta_IN: திட்ட கோப்பு பெயரைத் தேர்வுசெய்க

en: Project "%s" opened.
ta_IN: திட்டம் "%s" திறக்கப்பட்டது.

en: _Use regular expressions
ta_IN: வழக்கமான வெளிப்பாடுகளைப் பயன்படுத்துங்கள் (_U)

en: Use Perl-like regular expressions. For detailed information about using regular expressions, please refer to the manual.
ta_IN: பேர்ல் போன்ற வழக்கமான வெளிப்பாடுகளைப் பயன்படுத்தவும். வழக்கமான வெளிப்பாடுகளைப் பயன்படுத்துவது பற்றிய விரிவான தகவலுக்கு, கையேட்டைப் பார்.

en: Use _escape sequences
ta_IN: தப்பிக்கும் தொடர்களைப் பயன்படுத்தவும் (_e)

en: Replace \\, \t, \n, \r and \uXXXX (Unicode characters) with the corresponding control characters
ta_IN: தொடர்புடைய கட்டுப்பாட்டு எழுத்துக்களுடன் \\, \ t, \ n, \ r மற்றும் \ uxxxx (ஒருங்குறி எழுத்துக்கள்) ஐ மாற்றவும்

en: Use multi-line matchin_g
ta_IN: பலவரி பொருத்தம் பயன்படுத்தவும் (_g)

en: Perform regular expression matching on the whole buffer at once rather than line by line, allowing matches to span multiple lines. In this mode, newline characters are part of the input and can be captured as normal characters by the pattern.
ta_IN: முழு இடையகத்திலும் வழக்கமான வெளிப்பாடு பொருத்தத்தை ஒரே நேரத்தில் வரி மூலம் வரிக்கு பதிலாக செய்யுங்கள், போட்டிகளை பல வரிகளை பரப்ப அனுமதிக்கிறது. இந்த பயன்முறையில், நியூலைன் எழுத்துக்கள் உள்ளீட்டின் ஒரு பகுதியாகும், மேலும் அவை வடிவத்தால் சாதாரண எழுத்துக்களாக கைப்பற்றப்படலாம்.

en: Search _backwards
ta_IN: _பின்திசையில் தேடுங்கள்

en: C_ase sensitive
ta_IN: வழக்கு உணர்திறன் (_a)

en: Match only a _whole word
ta_IN: ஒரு முழு சொல்லை மட்டுமே பொருத்துங்கள் (_w)

en: Match from s_tart of word
ta_IN: சொல்லின் தொடக்கத்திலிருந்து பொருந்தவும் (_t)

en: _Previous
ta_IN: முன்தைய (_P)

en: _Next
ta_IN: அடுத்தது (_N)

en: _Search for:
ta_IN: இதை தேடு: (_S)

note: Now add the multiple match options
en: _Find All
ta_IN: அனைத்தையும் தேடு (_F)

en: _Mark
ta_IN: குறி (_M)

en: Mark all matches in the current document
ta_IN: தற்போதைய ஆவணத்தில் அனைத்து போட்டிகளையும் குறி

en: In Sessi_on
ta_IN: அமர்வில் (_o)

en: _In Document
ta_IN: ஆவணத்தில் (_I)

note: close window checkbox
en: Close _dialog
ta_IN: உரையாடலை மூடு (_d)

en: Disable this option to keep the dialog open
ta_IN: உரையாடலைத் திறந்து வைக்க இந்த விருப்பத்தை முடக்கு

en: Replace & Fi_nd
ta_IN: கண்டு & மாற்றவும் (_n)

en: Replace wit_h:
ta_IN: இதால் மாற்றவும்: (_h)

note: Now add the multiple replace options
en: Re_place All
ta_IN: அனைத்தையும் மாற்று (_p)

en: In Se_lection
ta_IN: தேர்வில் (_l)

en: Replace all matches found in the currently selected text
ta_IN: தற்போது தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட உரையில் காணப்படும் அனைத்து போட்டிகளையும் மாற்றவும்

en: all
ta_IN: அனைத்தும்

en: project
ta_IN: திட்டம்

en: custom
ta_IN: தனிப்பயன்

en: All: search all files in the directory
    Project: use file patterns defined in the project settings
    Custom: specify file patterns manually
ta_IN: அனைத்தும்: எல்லா கோப்புகளையும் கோப்பகத்தில் தேடுங்கள் 
     திட்டம்: திட்ட அமைப்புகளில் வரையறுக்கப்பட்ட கோப்பு வடிவங்களைப் பயன்படுத்தவும் 
     தனிப்பயன்: கோப்பு வடிவங்களை கைமுறையாகக் குறிப்பிடவும்

en: Space separated list of file patterns (e.g. *.c *.h)
ta_IN: இடம் பிரிக்கப்பட்ட கோப்பு வடிவங்களின் பட்டியல்(e.g. *.c *.h)

en: _Directory:
ta_IN: அடைவு: (_D)

en: E_ncoding:
ta_IN: குறியாக்கம்: (_n)

en: See grep's manual page for more information
ta_IN: மேலும் தகவலுக்கு உவவெஅவின் கையேடு பக்கத்தைப் பார்

en: _Recurse in subfolders
ta_IN: துணை கோப்புறைகளில் மீண்டும் (_R)

en: _Invert search results
ta_IN: தேடல் முடிவுகளை தலைகீழ் (_I)

en: Invert the sense of matching, to select non-matching lines
ta_IN: பொருந்தாத வரிகளைத் தேர்ந்தெடுக்க, பொருந்தும் உணர்வைத் தலைகீழாக மாற்றவும்

en: E_xtra options:
ta_IN: மேலும் விருப்பங்கள்: (_x)

en: Other options to pass to Grep
ta_IN: உவவெஅவிற்கு அனுப்ப பிற விருப்பங்கள்

en: Found %d match for "%s". | Found %d matches for "%s".
ta_IN[0]: %d பொருத்தம் "%s"க்கு உள்ளது.
ta_IN[1]: %d பொருத்தங்கள் "%s"க்கு உள்ளது.

en: Replaced %u matches in %u documents.
ta_IN: %u ஆவணங்களில் %u பொருந்தங்களை மாற்றியது.

en: This operation will modify all open files which contain the text to replace.
ta_IN: இந்த செயல்பாடு மாற்றுவதற்கு உரையைக் கொண்டிருக்கும் அனைத்து திறந்த கோப்புகளையும் மாற்றியமைக்கும்.

en: Are you sure to replace in the whole session?
ta_IN: முழு அமர்விலும் மாற்றுவது உறுதி?

en: No text to find.
ta_IN: கண்டுபிடிக்க உரை இல்லை.

en: Searching...
ta_IN: தேடுகிறது...

en: %s %s -- %s (in directory: %s)
ta_IN: %s %s - %s (கோப்பகத்தில்: %s)

en: Cannot execute grep tool "%s": %s. Check the path setting in Preferences.
ta_IN: உவவெஅ கருவியை "%s" செயல்படுத்த முடியாது: %s. விருப்பங்களில் பாதை அமைப்பைச் சரிபார்.

en: Could not open directory (%s)
ta_IN: கோப்பகத்தை திறக்க முடியவில்லை (%s)

en: Search failed.
ta_IN: தேடல் தோல்வியடைந்தது.

en: Search completed with %d match. | Search completed with %d matches.
ta_IN[0]: %d பொருத்தத்துடன் தேடல் முடிந்தது.
ta_IN[1]: %d பொருத்தங்களுடன் தேடல் முடிந்தது.

en: No matches found.
ta_IN: பொருத்தங்கள் எதுவும் கிடைக்கவில்லை.

en: Bad regex: %s
ta_IN: மோசமான வழக்கவெளி: %s

note: TODO maybe this message needs a rewording
en: Geany tried to access the Unix Domain socket of another instance running as another user.
    This is a fatal error and Geany will now quit.
ta_IN: மற்றொரு பயனராக இயங்கும் மற்றொரு நிகழ்வின் யுனிக்சு டொமைன் சாக்கெட்டை அணுக சீனி முயற்சித்தார். 
     இது ஒரு அபாயகரமான பிழை மற்றும் சீனி இப்போது வெளியேறுவார்.

en: Text ended before matching quote was found
ta_IN: பொருந்தக்கூடிய மேற்கோள் கண்டறியப்படுவதற்கு முன்பு உரை முடிந்தது

note: TL note: from glib
en: Text was empty (or contained only whitespace)
ta_IN: உரை காலியாக இருந்தது (அல்லது இடைவெளி மட்டுமே உள்ளது)

en: A quoted Windows program name must be entirely inside the quotes
ta_IN: மேற்கோள் காட்டப்பட்ட சாளரங்கள் நிரல் பெயர் முற்றிலும் மேற்கோள்களுக்குள் இருக்க வேண்டும்

en: Program not found
ta_IN: நிரல் கிடைக்கவில்லை

en: Failed to change to the working directory
ta_IN: வேலை செய்யும் கோப்பகத்திற்கு மாற்ற முடியவில்லை

en: Unknown error executing child process
ta_IN: குழந்தை செயல்முறையை செயல்படுத்துவதில் தெரியாத பிழை

en: Value
ta_IN: மதிப்பு

en: Unknown filetype extension for "%s".
ta_IN: "%s" க்கான அறியப்படாத கோப்புவகை நீட்டிப்பு.

en: Failed to create tags file, perhaps because no symbols were found.
ta_IN: குறிச்சொற்கள் கோப்பை உருவாக்க முடியவில்லை, ஒருவேளை குறியீடுகள் எதுவும் காணப்படவில்லை.

en: Usage: %s -g <Tags File> <File list>
ta_IN: பயன்பாடு: %s -g <Tag File> <File list>

en: Example:
    CFLAGS=`pkg-config gtk+-2.0 --cflags` %s -g gtk2.c.tags /usr/include/gtk-2.0/gtk/gtk.h
ta_IN: உதாரணமாக: 
     CFLAGS = `pkg-config gtk+-2.0-cflags` %s -g gtk2.c.tags /usr/include/gtk-2.0/gtk/gtk.h

en: Load Tags File
ta_IN: குறியிட்டு கோப்பை ஏற்று

en: Geany tags file (*.*.tags)
ta_IN: சீனி குறியிட்டு கோப்புகள் (*.*.tags)

note: For translators: the first wildcard is the filetype, the second the filename
en: Loaded %s tags file '%s'.
ta_IN: ஏற்றப்பட்ட %s குறிச்சொற்கள் கோப்பு ' %s'.

en: Could not load tags file '%s'.
ta_IN: குறிச்சொற்கள் கோப்பை '%s' ஏற்ற முடியவில்லை.

en: Forward declaration "%s" not found.
ta_IN: முன்னோக்கி அறிவிப்பு "%s" காணப்படவில்லை.

en: Definition of "%s" not found.
ta_IN: "%s" இன் வரையறை காணப்படவில்லை.

en: Sort by _Name
ta_IN: பெயர் மூலம் வரிசைப்படுத்தவும் (_N)

en: Sort by _Appearance
ta_IN: தோற்றத்தால் வரிசைப்படுத்தவும் (_A)

en: _Group by Type
ta_IN: வகை மூலம் குழு (_G)

en: Cannot execute template command "%s". Hint: incorrect paths in the command are a common cause of errors. Error: %s.
ta_IN: வார்ப்புரு கட்டளையை "%s" ஐ இயக்க முடியாது. குறிப்பு: கட்டளையில் தவறான பாதைகள் பிழைகளுக்கு பொதுவான காரணம். பிழை: %s.

note: custom actions defined in toolbar_init(): "New", "Open", "SearchEntry", "GotoEntry", "Build"
en: Save the current file
ta_IN: தற்போதைய கோப்பை சேமி

en: Save all open files
ta_IN: அனைத்து திறந்த கோப்புகளையும் சேமி

en: Reload the current file from disk
ta_IN: தற்போதைய கோப்பை வட்டில் இருந்து மீண்டும் ஏற்றவும்

en: Close the current file
ta_IN: தற்போதைய கோப்பை மூடு

en: Close all open files
ta_IN: அனைத்து திறந்த கோப்புகளையும் மூடு

en: Cut the current selection
ta_IN: தற்போதைய தேர்வை வெட்டுங்கள்

en: Copy the current selection
ta_IN: தற்போதைய தேர்வை நகலெடு

en: Paste the contents of the clipboard
ta_IN: இடைநிலைப் பலகையின் உள்ளடக்கங்களை ஒட்டவும்

en: Delete the current selection
ta_IN: தற்போதைய தேர்வை நீக்கு

en: Undo the last modification
ta_IN: கடைசி மாற்றத்தை செயல்தவிர்

en: Redo the last modification
ta_IN: கடைசி மாற்றத்தை மீண்டும் செய்யுங்கள்

en: Compile the current file
ta_IN: தற்போதைய கோப்பை தொகு

en: Run or view the current file
ta_IN: தற்போதைய கோப்பை இயக்கு அல்லது பார்

en: Open a color chooser dialog, to interactively pick colors from a palette
ta_IN: ஒரு தட்டில் இருந்து ஊடாடும் வகையில் வண்ணத் தேர்வாளர் உரையாடலைத் திற

en: Zoom in the text
ta_IN: உரையில் பெரிதாக்கு

en: Zoom out the text
ta_IN: உரையை பெரிதாக்கு

en: Decrease indentation
ta_IN: உள்தள்ளல் குறைவு

en: Increase indentation
ta_IN: உள்தள்ளலை அதிகரி

en: Find the entered text in the current file
ta_IN: தற்போதைய கோப்பில் உள்ளிடப்பட்ட உரையைக் கண்டறியவும்

en: Jump to the entered line number
ta_IN: உள்ளிட்ட வரி எண்ணுக்கு செல்லவும்

en: Show the preferences dialog
ta_IN: விருப்பத்தேர்வுகள் உரையாடலைக் காட்டு

en: Quit Geany
ta_IN: சீனியை விட்டு வெளியேறு

en: Print document
ta_IN: அச்சு ஆவணம்

en: Replace text in the current document
ta_IN: தற்போதைய ஆவணத்தில் உரையை மாற்றவும்

en: Create a new file
ta_IN: புதிய கோப்பை உருவாக்கு

en: Create a new file from a template
ta_IN: ஒரு வார்ப்புருவில் இருந்து புதிய கோப்பை உருவாக்கு

en: Open an existing file
ta_IN: ஏற்கனவே உள்ள கோப்பைத் திற

en: Open a recent file
ta_IN: சமீபத்திய கோப்பைத் திற

en: Choose more build actions
ta_IN: மேலும் உருவாக்க செயல்களைத் தேர்வுசெய்க

en: Search Field
ta_IN: தேடல் புலம்

en: Goto Field
ta_IN: புலத்திற்கு செல்

en: Separator
ta_IN: பிரிப்பான்

en: --- Separator ---
ta_IN: --- பிரிப்பான் ---

en: Select items to be displayed on the toolbar. Items can be reordered by drag and drop.
ta_IN: கருவிப்பட்டியில் காட்டப்பட வேண்டிய உருப்படிகளைத் தேர்ந்தெடு. இழுவை மற்றும் கைவிடுவதன் மூலம் உருப்படிகளை மறுவரிசைப்படுத்தலாம்.

en: Available Items
ta_IN: கிடைக்கும் உருப்படிகள்

en: Displayed Items
ta_IN: காட்டப்படும் உருப்படிகள்

en: Invalid command: %s
ta_IN: தவறான கட்டளை: %s

en: Passing data and executing custom command: %s
ta_IN: தரவை அனுப்புதல் மற்றும் தனிப்பயன் கட்டளையை செயல்படுத்துதல்: %s

en: The executed custom command returned an error. Your selection was not changed. Error message: %s
ta_IN: செயல்படுத்தப்பட்ட தனிப்பயன் கட்டளை பிழையை அளித்தது. உங்கள் தேர்வு மாற்றப்படவில்லை. பிழை செய்தி: %s

en: The executed custom command exited with an unsuccessful exit code.
ta_IN: செயல்படுத்தப்பட்ட தனிப்பயன் கட்டளை தோல்வியுற்ற வெளியேறும் குறியீட்டைக் கொண்டு வெளியேறியது.

en: Cannot execute custom command "%s": %s. Check the path setting in Custom Commands.
ta_IN: தனிப்பயன் கட்டளையை செயல்படுத்த முடியாது "%s": %s. தனிப்பயன் கட்டளைகளில் பாதை அமைப்பைச் சரிபார்.

en: Set Custom Commands
ta_IN: தனிப்பயன் கட்டளைகளை அமை

en: You can send the current selection to any of these commands and the output of the command replaces the current selection.
ta_IN: இந்த கட்டளைகளில் ஏதேனும் தற்போதைய தேர்வை நீங்கள் அனுப்பலாம் மற்றும் கட்டளையின் வெளியீடு தற்போதைய தேர்வை மாற்றுகிறது.

en: ID
ta_IN: அடையாளம்

en: No custom commands defined.
ta_IN: தனிப்பயன் கட்டளைகள் வரையறுக்கப்படவில்லை.

en: Word Count
ta_IN: சொல் எண்ணிக்கை

en: selection
ta_IN: தேர்வு

en: whole document
ta_IN: முழு ஆவணம்

en: Range:
ta_IN: எல்லை:

en: Lines:
ta_IN: கோடுகள்:

en: Words:
ta_IN: சொற்கள்:

en: Characters:
ta_IN: எழுத்துக்கள்:

en: No symbols found
ta_IN: குறியீட்டுகள் எதுவும் இல்லை

en: Show S_ymbol List
ta_IN: குறியீட்டு பட்டியலைக் காட்டு (_y)

en: Show _Document List
ta_IN: ஆவண பட்டியலைக் காட்டு (_D)

en: H_ide Sidebar
ta_IN: பக்கப்பட்டி மறை (_i)

en: D_ocuments Only
ta_IN: ஆவணங்கள் மட்டும் (_o)

en: Show _Paths
ta_IN: பாதைகளைக் காட்டு (_P)

en: Show _Tree
ta_IN: மரத்தை காட்டு (_T)

en: _Find in Files...
ta_IN: கோப்புகளில் கண்டுபிடி.. (_F).

note: RO = read-only
en: RO
ta_IN: ரோ

note: OVR = overwrite/overtype, INS = insert
en: OVR
ta_IN: ஒவிஆர்

en: INS
ta_IN: சொரு

en: TAB
ta_IN: தாவல்

note: SP = space
en: SP
ta_IN: எச்பி

note: T/S = tabs and spaces
en: T/S
ta_IN: டி/எச்

en: MOD
ta_IN: மோட்

en:  (new instance)
ta_IN: (புதிய நிகழ்வு)

en: Font updated (%s).
ta_IN: எழுத்துரு புதுப்பிக்கப்பட்டது (%s).

en: C Standard Library
ta_IN: சி நிலையான நூலகம்

en: ISO C99
ta_IN: ஐஎசுஓ சி 99

en: C++ (C Standard Library)
ta_IN: சி++ (சி நிலையான நூலகம்)

en: C++ Standard Library
ta_IN: சி++ நிலையான நூலகம்

en: C++ STL
ta_IN: சி++ எச்டிஎல்

en: dd.mm.yyyy hh:mm:ss
ta_IN: dd.mm.yyyy hh: mm: ss

en: mm.dd.yyyy hh:mm:ss
ta_IN: mm.dd.yyyy hh: mm: ss

en: yyyy/mm/dd hh:mm:ss
ta_IN: yyyy/mm/dd hh: mm: ss

en: _Use Custom Date Format
ta_IN: தனிப்பயன் தேதி வடிவமைப்பைப் பயன்படுத்தவும் (_U)

en: Custom Date Format
ta_IN: தனிப்பயன் தேதி வடிவம்

en: Enter here a custom date and time format. For a list of available conversion specifiers see https://docs.gtk.org/glib/method.DateTime.format.html.
ta_IN: இங்கே தனிப்பயன் தேதி மற்றும் நேர வடிவமைப்பை உள்ளிடவும். https://docs.gtk.org/glib/method.DateTime.format.html செயல்பாட்டுடன் பயன்படுத்தக்கூடிய எந்த மாற்று குறிப்பான்களையும் நீங்கள் பயன்படுத்தலாம்.

en: Date format string could not be converted (possibly too long).
ta_IN: தேதி வடிவமைப்பு சரத்தை மாற்ற முடியவில்லை (ஒருவேளை மிக நீண்டது).

en: _Set Custom Date Format
ta_IN: தனிப்பயன் தேதி வடிவத்தை அமை (_S)

en: Select Project Base Path
ta_IN: திட்ட அடிப்படை பாதையைத் தேர்ந்தெடு

en: Select Folder
ta_IN: கோப்புறையைத் தேர்ந்தெடு

en: Select File
ta_IN: கோப்பைத் தேர்ந்தெடு

en: _Filetype Configuration
ta_IN: கோப்பு வகை கட்டமைப்பு (_F)

en: Save All
ta_IN: அனைத்தையும் சேமி

en: Close All
ta_IN: அனைத்தையும் மூடு

en: Geany cannot start!
ta_IN: சீனி தொடங்க முடியாது!

note: Allow the user to correct the pref. new_cmd may become empty.
en: Select Browser
ta_IN: உலாவியைத் தேர்ந்தெடு

en: Failed to spawn the configured browser command. Please enter a valid command or leave it empty in order to spawn the system default browser.
ta_IN: உள்ளமைக்கப்பட்ட உலாவி கட்டளையை உருவாக்குவதில் தோல்வி. கணினி இயல்புநிலை உலாவியை உருவாக்க, சரியான கட்டளையை உள்ளிடவும் அல்லது காலியாக விடவும்.

en: Windows (CRLF)
ta_IN: சாளர (வதிவஉ)

en: Classic Mac (CR)
ta_IN: உருவாக்கு (வதி)

en: Unix (LF)
ta_IN: யுனிக்சு (வஉ)

en: CRLF
ta_IN: வதிவஉ

en: CR
ta_IN: வதி

en: LF
ta_IN: வஉ

en: invalid VTE library "%s": missing symbol "%s"
ta_IN: தவறான மெமுமு நூலகம் "%s": காணாமல் போன சின்னம் "%s"

en: _Set Path From Document
ta_IN: ஆவணத்திலிருந்து பாதை அமை (_S)

en: _Restart Terminal
ta_IN: முனையம் மறுதொடக்கம் (_R)

en: Directory not changed because the terminal may contain some input (press Ctrl+C or Enter to clear it).
ta_IN: அடைவு மாற்றப்படவில்லை, ஏனெனில் முனையத்தில் சில உள்ளீடு இருக்கலாம் (Ctrl+C ஐ அழுத்தவும் அல்லது அதை அழிக்க நுழையவும்).

en: Failed to open URI "%s": %s
ta_IN: முகவரி " %s" ஐ திறக்கத் தவறிவிட்டது: %s

en: Namespaces
ta_IN: பெயர்வெளிகள்

en: Classes
ta_IN: வகுப்புகள்

en: Interfaces
ta_IN: இடைமுகங்கள்

en: Functions
ta_IN: செயல்பாடுகள்

en: Members
ta_IN: உறுப்பினர்கள்

en: Structs
ta_IN: கட்டமைப்புகள்

en: Typedefs / Enums
ta_IN: வகைவரையறைகள் / எண்ணிகள்

en: Macros
ta_IN: பெரியவைகள்

en: Variables
ta_IN: மாறிகள்

en: Extern Variables
ta_IN: வெளிப்புற மாறிகள்

en: Other
ta_IN: மற்றொன்று

en: Package
ta_IN: தொகுப்பு

en: Methods
ta_IN: முறைகள்

en: Enums
ta_IN: எண்ணிகள்

en: Targets
ta_IN: இலக்குகள்

en: Labels
ta_IN: சிட்டைகள்

en: Constants
ta_IN: மாறிலிகள்

en: Traits
ta_IN: பண்புகள்

en: Imports
ta_IN: இறக்குமதிகள்

en: Environment
ta_IN: சூழல்

en: Part
ta_IN: பகுதி

en: Chapter
ta_IN: பாடங்கள்

en: Section
ta_IN: பிரிவு

en: Subsection
ta_IN: உட்பிரிவு

en: Subsubsection
ta_IN: உள்துணைபிரிவு

en: Bibitem
ta_IN: பிபிடெம்

en: Articles
ta_IN: கட்டுரைகள்

en: Book Chapters
ta_IN: புத்தக பாடங்கள்

en: Books & Conference Proceedings
ta_IN: புத்தகங்கள் மற்றும் மாநாட்டு நடவடிக்கைகள்

en: Conference Papers
ta_IN: மாநாட்டு ஆவணங்கள்

en: Theses
ta_IN: ஆய்வறிக்கைகள்

en: Strings
ta_IN: சரங்கள்

en: Unpublished
ta_IN: வெளியிடப்படாதது

en: Defines
ta_IN: வரையறுக்கிறது

en: Types
ta_IN: வகைகள்

en: Sections
ta_IN: பிரிவுகள்

en: Keys
ta_IN: விசைகள்

en: Procedures
ta_IN: நடைமுறைகள்

en: Indexes
ta_IN: குறியீடுகள்

en: Tables
ta_IN: அட்டவணைகள்

en: Triggers
ta_IN: தூண்டுதல்கள்

en: Views
ta_IN: காட்சிகள்

en: Sect1
ta_IN: பிரிவு 1

en: Sect2
ta_IN: பிரிவு 2

en: Sect3
ta_IN: பிரிவு 3

en: Appendix
ta_IN: பின் இணைப்பு

en: Module
ta_IN: தொகுதி

en: ID Selectors
ta_IN: அடையாளம் தேர்வாளர்கள்

en: Type Selectors
ta_IN: வகை தேர்வாளர்கள்

en: Modules
ta_IN: தொகுதிகள்

en: Singletons
ta_IN: ஒற்றைக்குழந்தைகள்

en: Entities
ta_IN: நிறுவனங்கள்

en: Architectures
ta_IN: கட்டமைப்புகள்

en: Functions / Procedures
ta_IN: செயல்பாடுகள் / நடைமுறைகள்

en: Variables / Signals / Ports
ta_IN: மாறிகள் / சமிக்ஞைகள் / துறைமுகங்கள்

en: Processes / Blocks / Components
ta_IN: செயல்முறைகள் / தொகுதிகள் / கூறுகள்

en: Type constructors
ta_IN: வகை கட்டமைப்பாளர்கள்

note: javascript functions from subparser
en: Anchors
ta_IN: நங்கூரர்கள்

en: H1 Headings
ta_IN: த1 தலைப்புகள்

en: H2 Headings
ta_IN: த2 தலைப்புகள்

en: H3 Headings
ta_IN: த3 தலைப்புகள்

en: Programs
ta_IN: திட்டங்கள்

en: Functions / Subroutines
ta_IN: செயல்பாடுகள் / துணைமுறைகள்

en: Components
ta_IN: கூறுகள்

en: Blocks
ta_IN: தொகுதிகள்

en: Structures
ta_IN: கட்டமைப்புகள்

en: Chapters
ta_IN: பாடங்கள்

en: Subsections
ta_IN: துணைப்பிரிவுகள்

en: Subsubsections
ta_IN: உள்துணைப்பிரிவுகள்

en: Level 4 sections
ta_IN: நிலை 4 பிரிவுகள்

en: Level 5 sections
ta_IN: நிலை 5 பிரிவுகள்

en: Events
ta_IN: நிகழ்வுகள்

en: Functions / Tasks
ta_IN: செயல்பாடுகள் / பணிகள்

en: Program
ta_IN: திட்டம்

en: Divisions
ta_IN: பிரிவுகள்

en: Paragraph
ta_IN: பத்தி

en: Group
ta_IN: குழு

en: Data
ta_IN: தகவல்கள்

en: Copies
ta_IN: நகல்கள்

en: Section Level 1
ta_IN: பிரிவு நிலை 1

en: Section Level 2
ta_IN: பிரிவு நிலை 2

en: Section Level 3
ta_IN: பிரிவு நிலை 3

en: Section Level 4
ta_IN: பிரிவு நிலை 4

en: Section Level 5
ta_IN: பிரிவு நிலை 5

en: Parts
ta_IN: பாகங்கள்

en: Assembly
ta_IN: கூட்டி

en: Steps
ta_IN: படிகள்

en: Implementations
ta_IN: செயல்படுத்தல்கள்

en: Fields
ta_IN: புலங்கள்

en: Unknowns
ta_IN: தெரியாதவர்கள்

en: Packages
ta_IN: தொகுப்பு

en: Tasks
ta_IN: பணிகள்

en: Regions
ta_IN: பகுதிகள்

en: Class Builder
ta_IN: வகுப்பு கட்டுபவர்

en: Creates source files for new class types.
ta_IN: புதிய வகுப்பு வகைகளுக்கான மூல கோப்புகளை உருவாக்குகிறது.

en: Create Class
ta_IN: வகுப்பை உருவாக்கு

en: Create C++ Class
ta_IN: சி++ வகுப்பை உருவாக்கு

en: Create GTK+ Class
ta_IN: சிடிகே+ வகுப்பை உருவாக்கு

en: Create PHP Class
ta_IN: பிஎச்பி வகுப்பை உருவாக்கு

en: Namespace
ta_IN: பெயர்வெளி

en: Class
ta_IN: வகுப்பு

en: Header file:
ta_IN: தலைப்பு கோப்பு:

en: Source file:
ta_IN: மூல கோப்பு:

en: Inheritance
ta_IN: பரம்பரை

en: Base class:
ta_IN: அடிப்படை வகுப்பு:

en: Base source:
ta_IN: அடிப்படை ஆதாரம்:

en: Base header:
ta_IN: தள தலைப்பு:

en: Global
ta_IN: உலகளாவிய

en: Base GType:
ta_IN: அடிப்படை சிவகை:

en: Implements:
ta_IN: செயல்படுத்துகிறது:

en: Options
ta_IN: விருப்பங்கள்

en: Create constructor
ta_IN: கட்டமைப்பாளரை உருவாக்கு

en: Create destructor
ta_IN: அழிப்பாளரை உருவாக்கு

en: Is abstract
ta_IN: சுருக்கமானதா

en: Is singleton
ta_IN: ஒற்றைக்குழந்தையா

en: Constructor type:
ta_IN: கட்டமைப்பாளர் வகை:

en: Create Cla_ss
ta_IN: வகுப்பு உருவாக்கு (_s)

en: _C++ Class...
ta_IN: சி++ வகுப்பு... (_C)

en: _GTK+ Class...
ta_IN: சிடிகே+ வகுப்பு... (_G)

en: _PHP Class...
ta_IN: பிஎச்பி வகுப்பு ... (_P)

en: HTML Characters
ta_IN: உஉகுமொ எழுத்துக்கள்

en: Inserts HTML character entities like '&amp;'.
ta_IN: '&amp;' போன்ற உஉகுமொ எழுத்து நிறுவனங்களை செருகும்.

en: The Geany developer team
ta_IN: சீனி உருவாக்குநர் குழு

en: HTML characters
ta_IN: உஉகுமொ எழுத்துக்கள்

en: ISO 8859-1 characters
ta_IN: ஐஎச்ஓ 8859-1 எழுத்துக்கள்

en: Greek characters
ta_IN: கிரேக்க எழுத்துக்கள்

en: Mathematical characters
ta_IN: கணித எழுத்துக்கள்

en: Technical characters
ta_IN: தொழில்நுட்ப எழுத்துக்கள்

en: Arrow characters
ta_IN: அம்பு எழுத்துக்கள்

en: Punctuation characters
ta_IN: நிறுத்தற்குறி எழுத்துக்கள்

en: Miscellaneous characters
ta_IN: மற்ற எழுத்துக்கள்

en: Plugin configuration directory could not be created.
ta_IN: சொருகி உள்ளமைவு கோப்பகத்தை உருவாக்க முடியவில்லை.

en: Special Characters
ta_IN: சிறப்பு எழுத்துக்கள்

en: _Insert
ta_IN: செருகவும் (_I)

en: Choose a special character from the list below and double click on it or use the button to insert it at the current cursor position.
ta_IN: கீழேயுள்ள பட்டியலிலிருந்து ஒரு சிறப்பு எழுத்தைத் தேர்ந்தெடுத்து, அதை இருமுறை சொடுக்கு அல்லது தற்போதைய கர்சர் நிலையில் செருக பொத்தானைப் பயன்படுத்தவும்.

en: Character
ta_IN: எழுத்து

en: HTML (name)
ta_IN: உஉகுமொ (பெயர்)

en: _Insert Special HTML Characters...
ta_IN: சிறப்பு உஉகுமொ எழுத்துக்கள் செருகவும்... (_I)

note: Add menuitem for html replacement functions
en: _HTML Replacement
ta_IN: உஉகுமொ மாற்று (_H)

en: _Auto-replace Special Characters
ta_IN: தானி-சிறப்பு எழுத்துக்களை மாற்றவும் (_A)

en: _Replace Characters in Selection
ta_IN: தேர்வில் எழுத்துக்களை மாற்றவும் (_R)

en: Insert Special HTML Characters
ta_IN: சிறப்பு உஉகுமொ எழுத்துக்களைச் செருகவும்

en: Replace special characters
ta_IN: சிறப்பு எழுத்துக்களை மாற்றவும்

en: Toggle plugin status
ta_IN: சொருகி நிலையை மாற்றவும்

en: Export
ta_IN: ஏற்றுமதி

en: Exports the current file into different formats.
ta_IN: தற்போதைய கோப்பை வெவ்வேறு வடிவங்களில் ஏற்றுமதி செய்கிறது.

en: Export File
ta_IN: ஏற்றுமதி கோப்பு

en: _Insert line numbers
ta_IN: வரி எண்களைச் செருகவும் (_I)

en: Insert line numbers before each line in the exported document
ta_IN: ஏற்றுமதி செய்யப்பட்ட ஆவணத்தில் ஒவ்வொரு வரிக்கும் முன் வரி எண்களைச் செருகவும்

en: _Use current zoom level
ta_IN: தற்போதைய பெரிதாக்கு அளவைப் பயன்படுத்தவும் (_U)

en: Renders the font size of the document together with the current zoom level
ta_IN: தற்போதைய பெரிதாக்கு மட்டத்துடன் ஆவணத்தின் எழுத்துரு அளவை வழங்குகிறது

en: Document successfully exported as '%s'.
ta_IN: ஆவணம் வெற்றிகரமாக '%s' என ஏற்றுமதி செய்யப்படுகிறது.

en: File '%s' could not be written (%s).
ta_IN: '%s' ஐ எழுத முடியவில்லை (%s).

en: _Export
ta_IN: ஏற்றுமதி (_E)

note: HTML
en: As _HTML...
ta_IN: உஉகுமொ என... (_H)

note: LaTeX
en: As _LaTeX...
ta_IN: இலாடக்சு ஆக.. (_L).

en: File Browser
ta_IN: கோப்பு உலாவி

en: Adds a file browser tab to the sidebar.
ta_IN: பக்கப்பட்டியில் கோப்பு உலாவி தாவலைச் சேர்க்கிறது.

en: Too many items selected!
ta_IN: பல உருப்படிகள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டன!

en: Could not execute configured external command '%s' (%s).
ta_IN: கட்டமைக்கப்பட்ட வெளிப்புற கட்டளை '%s' (%s) ஐ இயக்க முடியவில்லை.

en: Open in _Geany
ta_IN: சீனியில் திற (_G)

en: Open _Externally
ta_IN: வெளிப்புறமாக திற (_E)

en: Show _Hidden Files
ta_IN: மறைக்கப்பட்ட கோப்புகளைக் காட்டு (_H)

en: Up
ta_IN: மேலே

en: Refresh
ta_IN: புதுப்பிப்பு

en: Home
ta_IN: வீடு

en: Set path from document
ta_IN: ஆவணத்திலிருந்து பாதையை அமை

en: Filter:
ta_IN: வடிகட்டி:

en: Filter your files with the usual wildcards. Separate multiple patterns with a space.
ta_IN: வழக்கமான காட்டு அட்டைகளுடன் உங்கள் கோப்புகளை வடிகட்டவும். பல வடிவங்களை ஒரு இடத்துடன் பிரி.

en: Focus File List
ta_IN: கோப்பு பட்டியலில் குவி செலுத்துங்கள்

en: Focus Path Entry
ta_IN: பாதை நுழைவு குவி செலுத்துங்கள்

en: External open command:
ta_IN: வெளிப்புற திறந்த கட்டளை:

en: The command to execute when using "Open with". You can use %f and %d wildcards.
    %f will be replaced with the filename including full path
    %d will be replaced with the path name of the selected file without the filename
ta_IN: "முலம் திற" பயன்படுத்தும் போது செயல்படுத்த வேண்டிய கட்டளை. நீங்கள் %f மற்றும் %d காட்டு அட்டைகளைப் பயன்படுத்தலாம். 
     %f முழு பாதை உட்பட கோப்பு பெயருடன் மாற்றப்படும் 
     கோப்பு பெயர் இல்லாமல் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட கோப்பின் பாதை பெயருடன் %d மாற்றப்படும்

en: Show hidden files
ta_IN: மறைக்கப்பட்ட கோப்புகளைக் காட்டு

en: Hide file extensions:
ta_IN: கோப்பு நீட்டிப்புகளை மறைக்க:

en: Follow the path of the current file
ta_IN: தற்போதைய கோப்பின் பாதையைப் பின்பற்றவும்

en: Use the project's base directory
ta_IN: திட்டத்தின் அடிப்படை கோப்பகத்தைப் பயன்படுத்தவும்

en: Change the directory to the base directory of the currently opened project
ta_IN: தற்போது திறக்கப்பட்ட திட்டத்தின் அடிப்படை கோப்பகத்திற்கு கோப்பகத்தை மாற்றவும்

en: Save Actions
ta_IN: செயல்களைச் சேமி

en: This plugin provides different actions related to saving of files.
ta_IN: இந்த சொருகி கோப்புகளைச் சேமிப்பது தொடர்பான வெவ்வேறு செயல்களை வழங்குகிறது.

en: Backup Copy: Directory could not be created (%s).
ta_IN: காப்பு நகல்: கோப்பகத்தை உருவாக்க முடியவில்லை (%s).

note: it's unlikely that this happens
en: Backup Copy: File could not be read (%s).
ta_IN: காப்பு நகல்: கோப்பைப் படிக்க முடியவில்லை (%s).

en: Backup Copy: File could not be saved (%s).
ta_IN: காப்பு நகல்: கோப்பை சேமிக்க முடியவில்லை (%s).

en: Instant Save filename could not be generated (%s).
ta_IN: உடனடி சேமிப்பு கோப்பு பெயரை உருவாக்க முடியவில்லை (%s).

en: Autosave: Saved %d file automatically. | Autosave: Saved %d files automatically.
ta_IN[0]: தானியங்கு சேமி: %d கோப்பு தானாகவே சேமிக்கப்பட்டது.
ta_IN[1]: தானியங்கு சேமி: %d கோப்புகள் தானாகவே சேமிக்கப்பட்டது.

note: initialize the dialog
en: Select Directory
ta_IN: கோப்பகத்தைத் தேர்ந்தெடு

en: Instantsave directory does not exist or is not writable.
ta_IN: உடனடிசேமி அடைவு இல்லை அல்லது எழுத முடியாதது.

en: Backup directory does not exist or is not writable.
ta_IN: காப்பு அடைவு இல்லை அல்லது எழுத முடியாதது.

en: Auto Save
ta_IN: தானியங்கு சேமிப்பு

en: Enable save when losing _focus
ta_IN: குவி இழக்கும்போது சேமிக்க இயக்கு (_f)

en: _Enable
ta_IN: இயக்கு (_E)

en: Auto save _interval:
ta_IN: தானியங்கு சேமிப்பு இடைவெளி (_i)

en: seconds
ta_IN: நொடிகள்

en: _Print status message if files have been automatically saved
ta_IN: கோப்புகள் தானாக சேமிக்கப்பட்டிருந்தால் நிலை செய்தி (_P)

en: Save only current open _file
ta_IN: தற்போதைய திறந்த கோப்பை மட்டும் சேமி (_f)

en: Sa_ve all open files
ta_IN: அனைத்து திறந்த கோப்புகளையும் சேமி (_v)

en: Instant Save
ta_IN: உடனடி சேமிப்பு

en: Default _filetype to use for new files:
ta_IN: புதிய கோப்புகளுக்கு பயன்படுத்த இயல்புநிலை கோப்பு வகை: (_f)

en: _Directory to save files in (leave empty to use the default: %s):
ta_IN: கோப்புகளைச் சேமிப்பதற்கான கோப்பகம் (இயல்புநிலையைப் பயன்படுத்த காலியாக விடவும்: %s): (_D)

en: <i>If you set the Instant Save directory to a directory which is not automatically cleared,
    you will need to cleanup instantly saved files manually. The Instant Save plugin will not delete the created files.</i>
ta_IN: <i> உடனடி சேமிப்பு கோப்பகத்தை தானாக அழிக்காத ஒரு கோப்பகத்திற்கு நீங்கள் அமைத்தால், 
     நீங்கள் உடனடியாக கோப்புகளை கைமுறையாக சேமிக்க வேண்டும். உடனடி சேமிப்பு சொருகி உருவாக்கப்பட்ட கோப்புகளை நீக்காது. </I>

en: Backup Copy
ta_IN: காப்பு நகல்

en: _Directory to save backup files in:
ta_IN: காப்புப்பிரதி கோப்புகளைச் சேமிக்க அடைவு: (_D)

en: Date/_Time format for backup files (for a list of available conversion specifiers see https://docs.gtk.org/glib/method.DateTime.format.html):
ta_IN: காப்புப்பிரதிக் கோப்புகளுக்கான தேதி/நேர வடிவம் (கிடைக்கக்கூடிய மாற்று குறிப்பான்களின் பட்டியலுக்கு https://docs.gtk.org/glib/methodetime.format.html ஐப் பார்): (_T)

en: Directory _levels to include in the backup destination:
ta_IN: காப்பு இடத்தில் சேர்க்க கோப்பக நிலைகள் : (_l)

en: Split Window
ta_IN: சாளரம் பிரி

en: Splits the editor view into two windows.
ta_IN: திருத்தி பார்வையை இரண்டு சாளரங்களாக பிரிக்கிறது.

en: Show the current document
ta_IN: தற்போதைய ஆவணத்தைக் காட்டு

en: _Unsplit
ta_IN: பிரிக்காதே (_U)

en: _Split Window
ta_IN: சாளரம் பிரி (_S)

en: _Side by Side
ta_IN: பக்கவாட்டில் (_S)

en: _Top and Bottom
ta_IN: மேலும் கீழும் (_T)

en: Side by Side
ta_IN: அருகருகே

en: Top and Bottom
ta_IN: மேலும் கீழும்
